เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » โรตีอินเตอร์ อร่อยสุดในโต้รุ่งหัวหิน แน่
กระทู้:  โรตีอินเตอร์ อร่อยสุดในโต้รุ่งหัวหิน แน่นอนคับ  (อ่าน 2589  ครั้ง)
คุณ: คนชอบทานของอร่อ โพสเมื่อ: 10 ก.พ. 53 เวลา: 03:20 น.

มาเที่ยวหัวหินนอกจากเพลินวานแล้ว ช่วงค่ำ อย่าลืมแวะมาชิมโรตี ที่อร่อยสุดๆ ในโต้รุ่งหัวหินน่ะคับ ยิ่งโรตีชีส ด้วย แล้ว อร่อยอย่าบอกใครเฃียว พี่เจ้าของร้านเค้าก้อ เป็นมิตรดีคับ หยอกล้อ กะ ลูกค้าเป็นกันเองมากๆ มาลองคับของดีหัวหิน โรตี อินเตอรื อยู่หน้าทรูมูฟช็อป
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: แบงค์
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 ส.ค. 53 เวลา: 22:23 น.
อยากลองกินดุมั่งง่ะคับ น่าจะอร่อยน่ะ ขายนานแล้วนี่คับผมเคยไป เจอขายอีกที่นึง แต่ ร้านเปลี่ยนไปง่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: a
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ส.ค. 53 เวลา: 01:57 น.

อร่อย ที่สุดในโลก คอนเฟิม
คุณ: liverpool
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 53 เวลา: 22:14 น.
รับสอนหรือป่าว
คุณ: แนน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 16 มี.ค. 54 เวลา: 04:03 น.
ไม่ค่อยชอบแม่ค้าสักเท่าไรค่ะชอบว่าลูกค้า
คุณ: แนน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 16 มี.ค. 54 เวลา: 04:05 น.
อร่อยแต่แม่ค้านิสัยเสียก้อไม่สมควรซืื้อทานนะค่ะ
คุณ: น้องแนนซื่อบื่อ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 มี.ค. 54 เวลา: 01:11 น.
ฉันว่าลูกค้างี่เง่า จู้จี้ ก้อสมควรน่ะค่ะ เคยขายของมาเหมือนกัน พอรู้บ้าง ว่าคนเรามีทั้งดีและไม่ดี ก่อนจะว่าคนอื่น ต้องดูตัวเองก่อนน่ะค่ะว่าสมควรไหม
คุณ: Simme
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 23 พ.ย. 54 เวลา: 11:18 น.
อร่อยมากเลยร้านนี้ ของConfirmค่ะ สุดๆๆๆจิง
คุณ: 555
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 พ.ค. 55 เวลา: 14:57 น.
สุดยอดค่ะ แป้งกรอบมากเลย อร่อยทุกหน้าเลยค่ะ
คุณ: จขกท
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 ก.ย. 55 เวลา: 23:56 น.
ทั้งแม่ค้า พ่อค้าเลยค่ะ พูดจาแย่มากไร้การศึกษาค่ะ ซื้อแล้วเสียอารมณ์ และเท่าที่คิดทบทวนดูแล้ว ดิฉันไม่ได้พูดจาอะไรไม่ดีเลยนะคะ สุภาพทุกอย่าง ถ้่าไม่อยากเสียอารมณ์ อย่าซื้อร้านนี้เลยค่ะ แบน !
คุณ: ,k,k
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 13 พ.ย. 55 เวลา: 12:58 น.
ตอนนี้ร้านนี้ ตนน้อยมากครับ ส่วนมากคนจะไปเยอะในร้านด้านใน แต่ผมก็ มซื้อร้านนี้แหละคน้อยดี ขี้เกียจรอคิว แต่อร่อยดีนะครับ
คุณ: คนมีการศึกษา
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 26 พ.ย. 55 เวลา: 02:20 น.
กินโรตีก้ออร่อยดี หน้าเค้าเป็นไงก้อช่างซิ เรากินโรตี
คุณ: ....
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 26 พ.ย. 55 เวลา: 14:47 น.
ผมก้อเห็นร้านข้างในคนเยอะครับเลยลองไปสั่งดู ปรากฎว่า นานมากๆ เข้าใจเลยว่าทำไมคนเยอะ เพราะเค้าทำช้ามาก แต่ลองมากิน ร้านนี้ดูไวกว่าเยอะครับลองจับเวลาเล่นๆดูแผ่นล่ะไม่เกิน 1 นาที ครับ นี่แหละครับเหตุผลที่คนน้อย เพราะลูกค้าไม่ต้องรอนาน หน้าตาเค้าผมว่าปกติน่ะครับ คนเราบางทีเหนื่อยบ้างครับ สั่งแล้วก้อรอ ใด้แล้วก้อไป ไม่เห็นมีไรเลยครับ ที่สำคัย อร่อยกว่า ร้าน ข้างในเยอะครับ
คุณ: .
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 9 เม.ย. 56 เวลา: 21:20 น.
ร้านนี้แม่ค้าพูดจาเลวม่กจริงๆค่ะ ไม่มีการศึกษา ขอให้ขายไม่ได้ เดี๋ยวนี้รสชาติแย่ลงมาก แย่ตามปากคนขาย ไม่น่าทำให้ตลาดหัวหินเสียชื่อเลย
คุณ: .
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 10 เม.ย. 56 เวลา: 20:14 น.
เคยไปสัมผัสมาแล้ว แม่ค้าไม่เท่าไร แต่พ่อค้าปากไวไปหน่อย เจ้าอารมณ์ ไม่ง้อไม่สุภาพกับลูกค้า เอาอารมณ์ความคิดตัวเองเป็นใหญ่ ไม่เห็นลูกค้าเป็พระเจ้าหรือผู้มีพระคุณ โต้เถียงลูกค้าทุกคำ ถ้าพูดจาดีกับลูกค้า น่าจะขายดีกว่านี้ ทุกวันนี้ลูกค้าหาย ไปเยอะ เพราะพ่อค้าปากเสียมากๆ และเจ้าอารมณ์มากๆ
คุณ: โรตี อร่อย
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 56 เวลา: 11:08 น.
ตอบคห.14เก่งจังครับ ไปรู้ใด้ไงว่าลูกค้าเค้าหายไปเยอะ ผมไปกิน รอ เกือบ ครึ่ง ชม ก้ออร่อยดีคับ สั่งให้ชัดเจน รอคิว ถึงคิวก้อใด้กิน ผมมากินครั้งที่ท3 ก้อเห็รรสชาติเหมือนเดิมไม่มีเปลี่ยน อีกอย่างหัวหินมีชื่อเพราะร้านนี้ก้ออย่างน้อยผมคนนึ่งละครบ ขับรถจาก กทม.ไปกินโรตีร้านนี้โดยเฉพาะ
คุณ: สาว สาว สาว
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 56 เวลา: 10:43 น.
นอกเรื่องน่ะค่ะ ไปทานเมื่อสงกาน อร่อยสุดๆค่ะ คนเยอะม้วกๆๆ รอนาน แต่ เพราะแต่ละคนสั่งกันหลายแผ่น คุ้มกับการรอคอยค่ะ อร่อยจิงๆยกนิ้วให้เลย อ่อ หนูบอกพี่เค้าไปด้วยว่ามาจากในเวปแนะนำ บอกเค้าไปว่ามีคนด่า มีคนชมต่างกันไป พี่เค้าบอกว่าธรรมดาของคนร้อยพ่อพันแม่ ถ้าเค้าเป็นคนอย่างนั้นจิงคงอยู่ใด้ไม่ถึงทุกวันนี้หรอกค่ะ หนูว่าน่าจะจิง
คุณ: ghu
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 56 เวลา: 10:45 น.
นี่ขนาดลูกค้าหายน่ะ ยังรอเกือบครึ่ง ชม.ขอร้อง ลดความอร่อยลงหน่อย มันอร่อยเวอร์
คุณ: คนไทยไม่โกง
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 56 เวลา: 21:58 น.
แม่ค้านิสัยแย่มากๆ ค่ะ โรตีกล้วยหอมใส่จานกระดาษราคา 30 บาท ขอถุงพลาสติกคิดเพิ่ม 5 บาท โหดสุดๆ แจ้งเทศกิจตลาดหัวหินไปเตือนแล้วว่าไม่ควรคิดเงินเพิ่มนิสัยคงดีขึ้น(ของอร่อยคู่กับแม่ค้าน่ารัก:นี่ล่ะเมืองไทย)
คุณ: ไปร้านอื่นดีก่า
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 21 เม.ย. 56 เวลา: 20:43 น.
คนด่าเยอะจัง ปกติขายของไม่น่าจะมีคู่กรณีเยอะขนาดนี้นะ
คุณ: อร่อยเวอร์
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 26 เม.ย. 56 เวลา: 13:07 น.
คห.18แล้วก่อนใส่เค้าก้อบอกราคาแล้วน่ะครับเพราะผมเคยไปซื้อ เค้าจะบอกว่าถ้ากินเลยแต่ใส่ถุงเค้าขอคิดเพิ่ม แต่ถ้าเอากลับไม่เป็นไร ก้อจริงอย่างที่ว่า กินเลยแล้วใส่ถุงพอใส่ถุงเสร็จก้อมาเปิดถุงกิน ผมก้อไม่เข้าใจเหมือนกัน. ว่าจะเอาถุงไปทำไม. รณรงค์กันปาวๆ ว่าช่วยลดโลกร้อนพอคนหนึ่งคนใดทำจริงกลายเป็นจำเลยสังคม คหฺ19 แล้วคิดว่าเค้าแคร์คุณหรือครับ ลูกค้าดีๆก้อเยอะน่ะครับ อีกอย่างผมว่าในโต้รุ้งร้านนี้อร่อยสุดแล้วเผลอๆในหัวหินเลยด้วยซำ้ ผมไปคุ้มงานที่นั้น 1เดอืนกินโรตี ร้านนี้ทุกวัน
คุณ: เรื่องมากสมควรโ
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 26 เม.ย. 56 เวลา: 14:00 น.
ร้านที่อร่อย และขายดี มันต้องมีบ้างเช่นร้านผัดไทยหน้างอ แล้วอร่อยไหม่ อร่อย. ร้านไอศกรีมป้านิ อร่อยไหม อร่อย ร้านโรตี อินเตอร์ หน้าตีไม่ดี อร่อยไหม อร่อย สรุปไปสั่งรอกิน จบ ถ้าไปถึงเค้าหาเรื่องว่าไปอย่างนี่คงไปทำไรให้เค้านั้นแหละ เลยโดน ลูกค้าคือพระเจ้าแต่ลูกค้างี่เง่าบางร้านไม่แคร์ จบป่ะ
คุณ: งานโปโล
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 26 เม.ย. 56 เวลา: 17:22 น.
ล่าสุดไปเจอร้านนี้ทึ่งานโปโล หัวหินครับ อร่อยดีครับ อีกอย่างถ้าเป็นอย่างที่พูดกันเจ้าภาพคงไม่กล้าเหมามาออกร้านครับ เพราะประธานของงานคือ คุณสุวัต ลิปตพัทธลพ อร่อยดีครับ
คุณ: คนหัวหิน
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 27 พ.ค. 56 เวลา: 02:26 น.
ร้านข้างในอร่อยกว่า คนหัวหินขอแนะนำ
คุณ: คนทุกที่
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 3 มิ.ย. 56 เวลา: 00:12 น.
ข้างในอร่อยจริงๆ โยนให้หมา หมายังเมิน เป้นที่มาของคำว่า หมา ไม่ แ ..ก แป้งยังกะยางรถยนต์ เขียนมาใด้ไง กรอบนอกนุ่มใน ผมก้อคนหัวหินแต่ไม่โง่ อีกอย่างคนหัวหินไม่เดินตลาดโต้รุ่งเพราะคนมันเยอะ วันหลังเนียนๆหน่อย
คุณ: พ่อค้าแย่
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 16 ส.ค. 56 เวลา: 23:31 น.
ทำไม่ตรงกับที่สั่ง ขอเปลื่ยนลูกค้าผิดหรือ ทำไมต้องดุกันด้วย
คุณ: คนหัวหิน
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 11 พ.ย. 56 เวลา: 23:22 น.
เราเป็นคนหัวหินเลย ขอแนะนำร้านโรตี โซนตลาดด้านหน้าถนน ช่วงตรงกลางจะมีอยู่ 2 ร้านเบื้องๆ ถ้าเดินเข้าโต้รุ่งจากถนนเพชรเกษมก็จะอยู่ขวามือ อร่อยค่ะ นิสัยดี :) ไม่ได้หน้าม้าอะไร คือเราก็ลองทานมากหมดแล้ว แต่ร้านโรตีอินเตอร์พึ่งทานมาสดๆร้อนๆ พูดจาแย่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!! วันนี้อยู่ๆเลยอยากกินขึ้นมา จำได้ว่าเคยกินเมื่อร้านเปิดใหม่ๆหลายปีแล้วอยู่ พูดจาคนละเรื่อง สงสัยลูกค้าเริ่มเยอะคงจะไม่ค่อยอยากขายมั้ง แบบคิดว่าเรามาขอเค้ากิน - -* เลยมาบอกต่อ ไม่อยาให้เสียความรู้สึกกันน่ะค่ะ ^^ เราขายของมันต้องรู้สึก service mind ถ้าต้องการอยากให้ลูกค้าพึงพอใจ ซื้อซ้ำ และบอกต่อ ไม่ใช่ด่าต่อ..เพลีย.
คุณ: คนรู้ทัน
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 23 ธ.ค. 56 เวลา: 01:22 น.
555 ขายดีจนต้องมีการสกัดดาวรุ่งกันเลยทีเดียว เห็นใจจังเลยดันทำอร่อยสุดในตลาดซะด้วยซิ กินมาก้อหลายร้าน ร้านนี้อร่อยสุดอ่ะ อีกอย่างเราไปซื้อยังยืนคุยหัวเราะไปด้วยกันเลย
คุณ: tree
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 8 ม.ค. 57 เวลา: 13:06 น.
ร้านโรตีอร่อยต้องโรตีสุเหร่าใหม่ จ.นนทบุรี คับแต่ร้านนี้เค้าทำออกงานสมาคมทุกปีแค่ 2 วัน เท่านั้นแต่เค้ารับสอนเจ้าของร้าน นิสัยดีเป็นกันเองคับ ผมเคยซื้อไปทานวางข้ามคืนหยิบมาทานยังนุ่มอร่อยคับ ติดต่อไปที่เบอร์ 081-348-7347 เค้าน่าจะรับสอนด้วยคับลองสอบถามกันนะคับ
คุณ: four
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 22 ม.ค. 57 เวลา: 00:15 น.
ข้างบนนี่อ่านหนังสือปีล่ะ 4 บรรทัดจริงๆ เค้าว่าโรตีหัวหิน นี่บอกไป นนทบุรี อร่อยจิงก้อมีคนไปรีวิวเองล่ะครับ นี่มาพึ่งใบบุญเค้าชัดๆ ยังจะมากินบนเรือนขี้บนหลังคาอีก
คุณ: pluck11
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 12 ส.ค. 57 เวลา: 06:33 น.
https://www.111player.com https://www.111player.com https://www.111player.com ลุ้นเที่ยวกระจายยยยย รวยง่าย ๆ แค่ร่วมสนุกกับเรา !
คุณ: พัท
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 24 ก.ย. 57 เวลา: 09:35 น.
หากลูกค้าติก็น่าจะปรับปรุงทำสิ่งที่ดีขึ้นมันเสียหายครงไหนเหรอ เพิ่งความฉลาดหน่อยชิ อย่าเครียด
คุณ: โรตีเลว ทราม
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 14 มิ.ย. 60 เวลา: 15:01 น.
ร้านโรตีที่มีฝีปากส้นตีนที่สุด ไปลองเองล่ะกัน
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org