เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » อยากทำงานในวังไกลกังวล...มากๆๆ ไม่รู้จะ
กระทู้:  อยากทำงานในวังไกลกังวล...มากๆๆ ไม่รู้จะทำไงดี...  (อ่าน 1022  ครั้ง)
คุณ: mai...huahin โพสเมื่อ: 25 มิ.ย. 55 เวลา: 16:11 น.
บางคนถามว่าอยากทำไปทำไม อยากใส่ชุดสีกากีหรอ อยากได้แฟนทหารหรอไง? บอกได้เลยตรงนี้อย่างไม่อายและภูมิใจที่สุด เพราะเราอยากทำงานใต้ฝ่าพระบาทของพระองค์ท่าน// ถึงท่านจะไม่ได้ทรงมาปรระทับที่วังไกลกังวลแล้วก็ตาม...ตั้งแต่เด็กเข้ามาซื้อของเก่ากับแม่ในวัง เห็นอะไรหลายๆอย่าง ที่มีการเปลี่ยนแปลง จนตอนนี้อายุ24ก็ยังภูมิใจทุกครั้งที่ได้ตามแม่เข้าไปซื้อของเก่าในวังอยู่///..ลองถามคนโน้นคนนี้ เค้าก็บอกว่าต้องเป็นลูกหลานเท่านั้นถึงจะทำได้ ไม่ก็ต้องมีเส้นมีสายเท่านั้น...ด้วยความที่เราอยากทำมาก ก็สอบถามไปเรื่อย ถึงแม้ว่าคำตอบก็จะได้กลับมาแบบเดิมก็ตาม...ท่านใดที่สามารถช่วย หรอให้ข้อมูลการสมัครได้ ขอเถอะนะค่ะช่วยบอกหน่อย อยากทำจริงๆๆค่ะ...ติดต่อmai2531_@hotmail.com//084-8791047 ใหม่...ขอบคุณค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ตาตั้ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 56 เวลา: 22:50 น.
ใช้ความพยายาม ศึกษาข้อมูลให้มากๆ ทำคุณวุฒิของตนให้ดีมากๆ มีความประพฤติที่ดีๆ แล้วโอกาสจะหาเจอได้ด้วยตนเอง เพราะผมเองก็เริ่มจาก0 เช่นกันจนตอนนี้สมหวังแล้ว สู้ๆครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ตาตั้ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 56 เวลา: 22:50 น.
ใช้ความพยายาม ศึกษาข้อมูลให้มากๆ ทำคุณวุฒิของตนให้ดีมากๆ มีความประพฤติที่ดีๆ แล้วโอกาสจะหาเจอได้ด้วยตนเอง เพราะผมเองก็เริ่มจาก0 เช่นกันจนตอนนี้สมหวังแล้ว สู้ๆครับ
คุณ: mai...huahin
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 ม.ค. 56 เวลา: 00:27 น.
ค่ะ ขอบคุณนะค่ะ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อนดี แต่ก็จะพยายามค่ะ สู้ๆ^^
คุณ: mint
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 พ.ย. 57 เวลา: 22:11 น.
ได้เข้าทำหรือยังค่ะพี่ใหม่
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org