เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » นับถอยหลังหน้าร้อนกันค่ะ
คุณ: ิBee โพสเมื่อ: 3 มี.ค. 56 เวลา: 14:45 น.
ไม่มีอะไรค่ะวันนี้ขำๆ ชวนมานับถอยหลังหน้าร้อน
เพราะเห็นว่าอากาศทุกวันนี้เริ่มร้อนขึ้นเรื่อยๆ มีเคล็ดลับแก้ร้อนมาบอกต่อกันบ้างม๊ะอ่ะ ^^
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: freetime
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 มี.ค. 56 เวลา: 22:04 น.
ถ้าไม่หนีไปเที่ยวทะเลก็ต้องไปตากแอร์ที่ห้าง แต่ก็อย่างว่ารอเวลาเสาร์อาทิตย์อ่ะ ยาวปายยยยยย
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: duangrudee
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 มี.ค. 56 เวลา: 22:04 น.
แนะนำเรื่องการกินค่ะ พยายามกินอาหารที่ช่วยลดความร้อนในร่างกาย หมั่นทานผักผลไม้ ที่สำคัญอย่าทานของทอดเยอะเกินไป เพราะของทอดทำให้เป็นร้อนใน พอร้อนในมากๆ ระดับอุณหภูมิในร่างกายไม่สมดุลจ้ะ ทำให้ป่วยเป็นไข้ได้ง่าย ของเราก็ดื่มน้ำสมุนไพรดับร้อนในประจำนะ
คุณ: bilt
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 มี.ค. 56 เวลา: 22:44 น.
ไม่อยากร้อนในในร่างกาย ลองดูตารางสมุนไพรนี้ก่อนจ้า แต่ละชนิดมีประโยชน์ทั้งนั้นเลย ใครยังไม่เคยลองแนะนำให้ซื้อหาพกติดตัวออกไปนอกสถานที่ด้วย รับรองว่าหายร้อนๆ ได้แน่ๆ จ้า
คุณ: bilt
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 มี.ค. 56 เวลา: 22:50 น.

ไม่อยากร้อนในในร่างกาย ลองดูตารางสมุนไพรนี้ก่อนจ้า แต่ละชนิดมีประโยชน์ทั้งนั้นเลย ใครยังไม่เคยลองแนะนำให้ซื้อหาพกติดตัวออกไปนอกสถานที่ด้วย รับรองว่าหายร้อนๆ ได้แน่ๆ จ้า
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org