เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » เกาะทะลุ (เดินทางเลยหัวหินมาประจวบ)
กระทู้:  เกาะทะลุ (เดินทางเลยหัวหินมาประจวบ)  (อ่าน 1403  ครั้ง)
คุณ: นุ่น โพสเมื่อ: 4 มิ.ย. 53 เวลา: 12:31 น.

มีสถานที่ท่องเที่ยวในเชิงอนุรักษ์ มานำเสนอ ไปเที่ยวเกาะทะลุ กันที่ประจวบคีรีขันธ์ ห่างจากหัวหินออกมาทางถนน เพชรเกษม หลักกิโลเมตรที่ 399 เลี้ยงซ้างเข้าบางสะพาน เพียงไม่กี่อัดใจเดียว ก็จะเจอออฟฟิศบางสะพาน ที่นี่เค้าจัดเรือ ไปเที่ยวที่เกาะทะลุ วันละ 1 เที่ยว คือ ช่วง 10 โมงเช้า
บรรยากาศ เหมือน ๆ เสม็ด แล้วก็เป็นเกาะส่วนตัว ดูปะการังน้ำตื้นที่สวยงามแห่งหนึ่งด้วย ไม่น่าเชื่อนะ ว่าจะไปเป็นส่วนของทะเลอ่าวไทย สวยมากกกก....
เลยมาบอกนะจ๊ะ ถ้าสนใจทริปนี้ละก็ ไม่ยากค่ะ เพียงเข้าเว็ปไซด์ taluisland.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: เขต
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 มิ.ย. 53 เวลา: 12:35 น.
น่าสนใจครับ ราคาต่อรองได้มั้ยคับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ลองติดต่อดู
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 มิ.ย. 53 เวลา: 19:58 น.
ไปมาแล้ว ดีมาก ราคาไม่แพง เราหาข้อมูลในweb ลองติดต่อพี่โอ๋ดูซิ ถ้าสนใจ 081-9869625
คุณ: ploy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 มี.ค. 56 เวลา: 14:51 น.

ไปเลยยยยยยยย
คุณ: boy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 มี.ค. 56 เวลา: 14:54 น.

ไปฟรีครับทุกคนไม่ต้องเสียเงินผมถามเขาดูแล้ว(ถามพี่โอ๋อะ)
คุณ: ploy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 มี.ค. 56 เวลา: 14:56 น.
อยากไปจัง คุณบอยพูดจริงหรือเปล่าคะ ถ้าจริงหนูขอติดต่อพี่โอ๋เลยนะค่ะ
คุณ: boy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 มี.ค. 56 เวลา: 14:57 น.
ทุกคนโดนหลอกแล้วครับผมไปฟรีจริงๆ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org