เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ขอเชิญมัคคุเทศก์หรือ นักป้นจักรยานในหัวห
กระทู้:  ขอเชิญมัคคุเทศก์หรือ นักป้นจักรยานในหัวหิน และจังห  (อ่าน 974  ครั้ง)
คุณ: โมน่า โพสเมื่อ: 4 ก.ค. 53 เวลา: 16:31 น.
บริษัท Memoirs of Asia กำลังจะเปิดที่หัวหิน และกำลังมองหามัคคุเทศก์หรือนักปั่นจักรยาน แบบ Freelance พูดภาษาอังกฤษได้ ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์

หรืออยากได้คำแนะนำค่ะ ว่าจะต้องติดต่อที่ไหน เคยถามบริษัททัวร์ในหัวหินแล้ว แต่เค้าก็ไม่ได้เปิดเผยข้อมูลค่ะ

ทัวร์ของเราจะเป็นทัวร์จักรยานครึ่งวัน ไม่เกิน 3 ชั่วโมง จำนวนลูกทัวร์น่าจะประมาณ 1-2 คนในตอนเริ่มต้น แต่รอบละไม่เกิน 6 คนค่ะ เพราะฉะนั้นอยากได้คนที่อยู่ในหัวหิน หรือพื้นที่ใกล้เคียง

ค่าตอบแทนคุยกันได้ อยากให้คุยกันทางอีเมลล์ค่ะ chyamonk@yahoo.co.th

ขอบคุณมากนะคะ

โมน่า
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org