เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิววววว....พุทธรักษา หัวหิน
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:18 น.
สวัสดีค่ะ วันนี้มาแนะนำ พุทธรักษา หัวหิน รีสอร์ท ระดับ 5 ดาว ราคาก็ไม่แพงนะ (อันนี้ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของผู้เข้าพักนะคะ)ลองดูที่นี่ก็ได้ค่ะ
http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/putahracsa/

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้และเวปไซต์ pantip.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:30 น.
"รีสอร์ทมีสองฝั่ง ฝั่งหนึ่งเป็นสไตล์การ์เด้นท์ซึ่งเป็นห้องประเภท Silksand room และ Sansky Villa และอีกฝั่งหนึ่งเป็น วิลล่า ริมทะเล ประกอบไปด้วย Oceanbed Jacuzzi Villa, Oceanbed Pool Villa, La Canna Pool Villa, La Canna Beachfront Villa ที่ให้ความรู้สึกเป็นส่วนตัวและได้ สัมผัสบรรยากาศและกลิ่นไอทะเลได้อย่างใกล้ชิด" ข้อมูลจาก http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/putahracsa/
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:33 น.

สไตล์ การตกแต่งเน้นสีขาว ดูสะอาดตาค่ะ อันที่รีวิว นี้ ต้องเดินจากหาดเข้าที่พักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:34 น.

จะถึงที่พักละค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:55 น.

น่าเข้าพักมั๊ยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:57 น.

อันนี้ของจริง หน้าห้องพักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 11:58 น.

ไปดูข้างในกัน : ห้องนั่งเล่นภายในห้องพักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:01 น.

ที่นอนค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:02 น.

ภายในห้องพัก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:04 น.

มุมพักผ่อนอีกมุม (หมอนเค้าเยอะดีนะคะ)
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:04 น.

มีมุมกาแฟด้วย!!
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:07 น.

ที่พักผ่อนอีกมุมนึงค่ะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:09 น.

ที่นี้ดูรอบๆ พุทธรักษากันบ้างค่ะ วิวสวยยยยยยย มาก
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:10 น.

สระว่ายน้ำเป็นแบบโอโซนค่ะ ไม่ต้องกลัวแพ้คลอรีนเลย
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:11 น.

ที่รับประทานอาหารค่ะ
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 53 เวลา: 12:15 น.

วิวสวย จริงๆ ค่ะ ต้องลองไปกันดู http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/putahracsa/
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 17 มี.ค. 53 เวลา: 17:22 น.
อยากไปจังเลย
คุณ: aa
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 16 พ.ค. 53 เวลา: 06:50 น.
คุณ: หัวหิน
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 28 มิ.ย. 53 เวลา: 08:42 น.
ราคาอะ...??????
คุณ: นอนฝันไปก่อน
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 30 มิ.ย. 53 เวลา: 01:19 น.
ขอบคุณนะค่ะ แค่ได้ชมภาพก็เป็นบุญตาแล้ว เงินทองมีน้อยก้อต้องอาศัยดูภาพไปก่อน แล้วค่อยนอนฝันตอนกลางคืนว่าได้ไปพักพุทธรักษา คงไม่ว่าอะไรนะค่ะ
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 3 ก.ค. 53 เวลา: 23:11 น.
อยากไปจังเลย จะมีโอกาสไหมนะ T_T เข้ามาดูกี่ทีก็อยากไปปปปปปปปป
คุณ: ต้นกล้า
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 12 ก.ค. 53 เวลา: 23:33 น.
อยากไปจังเลย แร้วราคาเท่าไหร่
คุณ: โมจิ
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 2 ธ.ค. 53 เวลา: 12:15 น.
อยากไปมั่กมาก
คุณ: choice
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 12 ก.พ. 54 เวลา: 11:50 น.
13 เมษา นี้ผมจะไปเที่ยวครับถูกใจมาก ชอบ
คุณ: เน
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 6 มิ.ย. 54 เวลา: 10:42 น.
กำลังจะไป
คุณ: เชอรี่
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 21 พ.ค. 55 เวลา: 21:36 น.
ไปมาแล้วค่ะ สวยมาก. แต่ในภาพน่าจาเป็นฝั่งที่ติดกับทะเล ส่วนอีกฝั่งก็สวยไม่แพ้กัน ขอบอกว่าไปกับแฟนไม่ผิดหวังเรยค่ะ. เพราะไปมาแล้วค่ะ ชอบ ชอบ
คุณ: เราไม่ได้ใส่ร้า
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 25 ก.ย. 55 เวลา: 20:43 น.
ไปมาแล้วพักฝั่งตรงข้ามกับทะเล ในราคาเต็ม เข้าไปคงคนว่าเราเป็นคนไทยพนักงานต้อนรับบริการไม่ดี รปภ ยังบริการดีกว่า เข้าห้องพักยังมีผ้าเช็ดอยู่ในตระกร้าที่ใช้แล้ว บนโซฟาก็มีน้ำตาลหกเต็มเหมือนไม่ได้ทำความสะอาดเลยแต่เราบอกสามีไม่ได้เพราะว่าเราอยากมาพักที่นี่เอง. เซ็งมากคงไม่ไปอีกแล้ว
คุณ: Monza
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 21 ต.ค. 55 เวลา: 14:40 น.
Super excited to see more of this kind of stuff oilnne.
คุณ: huahin club
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 2 มี.ค. 56 เวลา: 00:02 น.
ห้องพักฝั่งไม่ติดทะเล ไม่ได้ทำให้รู้สึกแย่เลย แต่ทางรีสอร์ทกลับทำให้เรารู้สึกเป็นส่วนตัว สบาย สงบ ชอบมาก ห้องก็สวยดี หมอนเยอะมากๆ ให้ทำรู้สึกถึงการพักผ่อนๆด้ตลอดเวลา อาหารก็ใช้ได้ บรรยากาศตอนเย็นนอนชิวริมทะเล จิบไวน์ โรแมนติกสุดๆ ****recommend ให้คู่รักเลย เป็นส่วนตัวนมาก กินดินเนอร์กันได้เลยริมทะเล พนักงานก็บริการดี ยิ่งรปร.พาข้ามถนนตลอด ดีทุกอย่าง เป็นรร.ที่บรรยากาศดี บริการดี ทุกอย่าง แต่ราคาอาจสูงนิดนึง *แต่เสียที่น้ำดื่มในห้องขวดเล็กมาก 555ดื่มไม่พอ
คุณ: สาว
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 13 พ.ค. 56 เวลา: 16:51 น.
อยากไปอ่ะ
คุณ: ลิลลี่
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 16 พ.ค. 57 เวลา: 21:39 น.
ไปมาแล้ว 2 ครั้ง ชอบมากค่ะ
คุณ: น้ำ
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 6 ธ.ค. 57 เวลา: 14:31 น.
ช่วงปีใหม่มีโปรโมชั่นบ้างไหมค่ะ
คุณ: 222
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 2 ก.พ. 58 เวลา: 09:28 น.
window.location='http://bkkall.com';
คุณ: Samy
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 03:00 น.
If not for your writing this topic could be very covotluned and oblique.
คุณ: Ruslan
ความเห็นที่: 34  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 03:54 น.
Call me wind because I am ablueotlsy blown away.
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org