เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาบ้านเช่ารายเดือนที่สามารถขายอาหารและเค
กระทู้:  หาบ้านเช่ารายเดือนที่สามารถขายอาหารและเครื่องดื่มห  (อ่าน 806  ครั้ง)
คุณ: Yui โพสเมื่อ: 28 ก.ย. 56 เวลา: 05:48 น.
อยากได้บ้านเช่าระยะยาวที่สามารถตั้งโต๊ะขายอาหารได้ที่ขายอยู่เป็นพิซซ่า สปาเกตตี้ บาร์บีคิวและพวกคุกกี้ เค้ก จะขายพวกน้ำผลไม้ปั่น กาแฟสด ชาไข่มุก อยากได้ทำเลดีหน่อยที่สามารถขายได้ตลอดนะค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ พอดีแฟนอาจจะต้องออกจากงานสิ้นเดือนนี้. อยากให้เค้าไปลองหางานที่โน่นดู สอนภาษาน่ะค่ะ ถ้าเพื่อนๆมีที่ไหนแนะนำรบกวนด้วยนะคะ ไม่อยากว่างงานนาน ขอบคุณมากๆค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: Yui
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 30 ก.ย. 56 เวลา: 20:16 น.
ไม่มีเลยเหรอค
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org