เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » อยากสอบถามเรื่องการเดินทางในหัวหินค่ะ
กระทู้:  อยากสอบถามเรื่องการเดินทางในหัวหินค่ะ  (อ่าน 1339  ครั้ง)
คุณ: มือใหม่หัดเที่ย โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 01:14 น.
การเดินทางในเมืองหัวหินจะมีพวกรถรับจ้าง รถสองแถวผ่านแถวโรงแรมไฮแอท ไหมอ่ะค่ะ พอดีว่าได้บ้านพักอยู่ในซอยนั้น อยู่ใกล้ๆเขาตะเกียบอ่ะค่ะ ไปกันกับเพื่อนหลายคนแต่ไม่ได้เอารถไปด้วย เวลาไปเที่ยวตามที่ต่างๆในหัวหิน เช่นเพลินวาน ตลาดโต้รุ่ง วัดห้วยมงคล แบบนี้จะมีบริการรถรับ-ส่ง หรือ มีทัวร์เที่ยวหัวหินที่มีรถรับส่งบ้างไหมค่ะ ยังไงรบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: เจม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 09:45 น.

มีคับ บริการรถทัวร์เมืองหัวหินคับ ราคาตั้งแต่ 1200 ขึ้นไปคับ ถ้าทั้งวัน 1800 บาทคับคับ ติดต่อได้ที่ 0817580530 คับ เจมคับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: เจมคับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 10:12 น.

ออ ลืมถามเพื่อนกี่ คนคับ โทรมาบอกด้วนนะคับ
คุณ: เจมคับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 10:12 น.

ออ ลืมถามเพื่อนกี่ คนคับ โทรมาบอกด้วนนะคับ
คุณ: กำลังจะไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 11:45 น.
ถามคุณมือใหม่หัดเที่ยวคะ บ้านบ้านพักอยู่ในซอยชื่อบ้านสุขสบสบายรึป่าวคะ
คุณ: มือใหม่หัดเที่ย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 20:53 น.
บ้านธีรนุชค่ะ ตอนนี้ยังไม่ทราบจำนวนที่แน่นอนอ่ะค่ะ แต่คร่าวๆตอนนี้อยู่ที่ 8 คนค่ะ ขอบคุณค่ะ
คุณ: มือใหม่หัดเที่ย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ส.ค. 53 เวลา: 20:54 น.
ขอถามคุณเจมนิดนึงค่ะ ทัวร์หัวหินไปที่ไหนบ้างค่ะ ?? ขอบคุณค่ะ
คุณ: นน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 ส.ค. 53 เวลา: 09:18 น.
มีรถสองแถววิ่งผ่าน เขาตะเกียบ ถีงท่าอากาศยานหัวหินครับ ซึ่งรถสองแถวก็วิ่งผ่านครับวิ่งผ่านโรงแรมไฮแอดด้วยครับครับส่วนรถเช่า หรือนำเที่ยวต่างต่าง ผมก็มีให้บริการครับ มีเพื่อนเพื่อนที่เข้ามาอ่านในกะทู้ของผมก็มาใช้บริการกันเยอะครับ 089-2593797 ขอเป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ หรือรายระเอียดในหัวหินลองอ่านในกระทู้ของผมนะครับ ผมตอบพี่พี่น้องน้อง ไว้เยอะครับเผื่อจะมีประโยชน์กับคุณครับ
คุณ: mali
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 ม.ค. 55 เวลา: 13:13 น.
คุณ: พลอย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 ม.ค. 56 เวลา: 20:35 น.
ขอถามคุณนนค่ะ มีรถ2แถวจากวัดเขาตะเกียบไปเพลินวานมั้ยคะ ?
คุณ: Opix
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 56 เวลา: 08:42 น.
That's a knwoing answer to a difficult question
คุณ: Antoine
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 56 เวลา: 10:45 น.
I found myself nodding my noggin all the way tohrugh.
คุณ: ลุงจิ๋ว
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 29 ก.ค. 56 เวลา: 19:01 น.

ลุงจิ๋วบริการรถรับจ้าง หัวหิน ไปได้ทั่วไทย มีบริการทั้ง รถตอนเดียว ตอนครึ่ง มีคอกเหล็ก หลังคาเหล็ก ไปได้ทุกจังหวัดทั่วไทย บริการขนส่งสินค้า ขนของ ย้ายหอ ย้ายบ้าน สำนักงาน ขนไม้ ขนเหล็ก ขนอุปกรณ์สำนักงาน ขนอุปกรณ์ก่อสร้าง ขนคนงาน บรรทุกวัว บรรทุกม้า พาสุนัขไปหาหมอ ออกบูธ แสดงสินค้า เล่นน้ำสงกรานต์ ฯลฯ พร้อมพนักงานขับรถและพนักงานขนสินค้าไว้ใจได้ซื่อสัตย์ ชำนาญเส้นทางกทม. - ตจว.บริการสะดวกรวดเร็วทันใจบริการให้คำปรึกษา และ สอบถามรายละเอียดต่าง ๆ เกี่ยวกับเรื่องการขนสินค้า ราคาเป็นกันเอง บริการตลอด 24 ชม. (ซื่อสัตย์ สุจริต ตรงต่อเวลา) สอบถามราคาและขนาดการใช้รถได้ที่ โทร. 089 – 1640424 , 032 – 547140 หรือมาติดต่อได้ที่ 92/2 ม.บ่อฝ้าย อ.หัวหิน จ.ประจวบฯ (ตรงข้ามป้าย ร.ร. เทศบาลบ้านบ่อฝ้าย)
คุณ: ลุงจิ๋ว
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 25 ต.ค. 56 เวลา: 10:13 น.

บริการ รถรับจ้าง ขนของ ขนย้ายสิ่งของ หัวหิน และ อำเภอใกล้เคียง ลุงจิ๋วบริการ รถรับจ้าง หัวหิน TAXI หัวหิน รถรับจ้างขนของหัวหิน ไปได้ทั่วไทย ลุงจิ๋วบริการรถรับจ้าง หัวหิน ไปได้ทั่วไทย มีบริการทั้ง รถตอนเดียว ตอนครึ่ง มีคอกเหล็ก หลังคาเหล็ก ไปได้ทุกจังหวัดทั่วไทย บริการเป็นรถ TAXI บริการขนส่งสินค้า ขนของ ย้ายหอ ย้ายบ้าน สำนักงาน ขนไม้ ขนเหล็ก ขนอุปกรณ์สำนักงาน ขนอุปกรณ์ก่อสร้าง ขนคนงาน บรรทุกวัว บรรทุกม้า พาสุนัขไปหาหมอ ออกบูธ แสดงสินค้า เล่นน้ำสงกรานต์ ฯลฯ พร้อมพนักงานขับรถและพนักงานขนสินค้าไว้ใจได้ซื่อสัตย์ ชำนาญเส้นทางกทม. - ตจว.บริการสะดวกรวดเร็วทันใจบริการให้คำปรึกษา และ สอบถามรายละเอียดต่าง ๆ เกี่ยวกับเรื่องการขนสินค้า ราคาเป็นกันเอง บริการตลอด 24 ชม. (ซื่อสัตย์ สุจริต ตรงต่อเวลา) สอบถามราคาและขนาดการใช้รถได้ที่ โทร. 089 – 1640424 , 032 – 547140 รับบริการทั้ง อำเภอหัวหิน ปราณบุรี สามร้อยยอด กุยบุรี ประจวบคีรีขันธ์ ชะอำ ท่ายาง บ้านลาด เพชรบุรี ไปส่งได้ทั่วไทย หรือมาติดต่อได้ที่ 92/2 ม.บ่อฝ้าย อ.หัวหิน จ.ประจวบฯ (ตรงข้ามป้าย ร.ร. เทศบาลบ้านบ่อฝ้าย)
คุณ: แพรวา
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 57 เวลา: 13:37 น.
ไปลงรถไฟที่สถานีหัวหิน มีรถสองแถวมั้ยค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org