เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ติดใจ..หัวหิน..
คุณ: oh!! o โพสเมื่อ: 14 ส.ค. 53 เวลา: 09:13 น.
10-12 ส.ค. ที่ผ่านมาไปหัวหินมาค่ะ ไปกะแฟน 2 คน ไปแบบลุยๆค่ะ อยากบอกว่าติดใจหัวหินมากมายอ่ะค่ะ ไม่อยากกลับเลย เป็นการไปครั้งแรกของเราทั้งคู่ มีข้อมูลหัวหินนิดหน่อยที่เหลือไปหาเอาข้างหน้าค่ะ ไป-กลับด้วยรถไฟฟรี(ประหยัด)
เช่ามอไซค์1วัน 250บาทคุ้มเลยค่ะ ขี่ไปเพลินวานกะตลาดโต้รุ่งตอนค่ำๆ เช้าก็ขี่ไปวัดห้วยมงคล กลับมาต่อที่จุดชมวิวหินเหล็กไฟ(สวยอ่ะ) เย็นก็ไปตลาดโต้รุ่งอีกเติมน้ำมันไป60บาทยังเหลืออีกเพียบเลย ถ่ายรูปจนการ์ดเต็มเลยอ่ะค่ะ คราวหน้าต้องซื้อการ์ดสำรองซะแล้ว ถ้ามีโอกาสจะไปอีก ชอบทะเลมากๆ เล่นทุกวันเลย ทริปนี้หมดไป 3000.-(เป็นค่ารถไป-กลับ(ลาดกระบังกรุงเทพฯ-หัวหิน) 438บาท ค่าที่พัก600(300x2คืน) ที่เหลือค่ากินล้วนๆกลับมาอ้วนเลยค่ะ) Happy มายมาย
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: oh!! o
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 ส.ค. 53 เวลา: 11:28 น.

วันแรกที่ไปถึงค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 ส.ค. 53 เวลา: 11:43 น.

ไปเพลินวานมาด้วย...
คุณ: aa
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ส.ค. 53 เวลา: 01:39 น.
พี่พักที่ไหนคะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ส.ค. 53 เวลา: 07:35 น.
พักที่ 21 เกสท์เฮ้าส์ ราคา 100-500/คืนค่ะ ถ้า 100-200 ห้องน้ำรวมค่ะ 300 และ 500 ห้องน้ำในตัว แต่เราพักห้อง 300 ค่ะ เป็นห้องแอร์ มีโทรทัศน์ มีห้องน้ำ ห้องไม่ใหญ่แต่ก็โอเคนะคะ น้ำไหลแรงมากๆค่ะ นี่แหละที่ชอบ เสียอย่างเดียวที่เตียงค่ะเสียงดังแค่พลิกตัวก็ดังแล้วอ่ะ เดิน 5 นาทีก็ถึงชายหาดแล้ว เงียบดีด้วย พักตั้ง 2 วันแน่ะ ก็เห็นว่ามันถูกอ่ะค่ะ
คุณ: หนึ่ง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 53 เวลา: 06:10 น.
สวัสดีครับ ขอรายละเอียดที่พักได้มั้ยครับ กะจะไปต้นเดือนหน้า ไม่ทราบช่วงนี้อากาศเป็นไงบ้างครับ ฝนตกเยอะมั้ย กลัวเที่ยวไม่หนุกจ้า ขอบคุณครับ
คุณ: oh!!o
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 53 เวลา: 09:52 น.
คือเรื่องชื่อถนนหนทางไม่ค่อยถนัดนะคะ จะบอกที่หลักๆแล้วกัน ถ้าหาร้านข้าวเหนียวมะม่วงป้าเจือเจอก็ไม่ยากค่ะ แถวๆหน้าโรงแรมฮิลตันอ่ะค่ะ(ถ้าจำไม่ผิด) ร้านจะอยู่ตรงปากซอยของที่พักค่ะ ที่หน้าปากซอยจะมีป้าย 21 เกสท์เฮ้าส์ติดอยู่สังเกตได้ไม่ยากแล้วก็เดินตามป้ายเลยค่ะ ถ้าไม่ติดหรูอะไรมากที่พักก็อยู่ได้ค่ะ ส่วนตอนที่ไปอากาศครึ้มๆ เหมือนฝนจะตกแต่ก็ไม่ตก มีตกอยู่นิดนึงตอนหลับพักเหนื่อยตอนกลางวันพอดี สรุปแล้วเลยไม่เจอฝนค่ะ **ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ แล้วอย่าลืมมาเล่าให้ฟังด้วยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 53 เวลา: 11:10 น.
21 เกสท์เฮ้าส์ ต้องจองล่วงหน้ามั้ยครับ (กลัวเต็ม - -) ไม่ทราบคุณ oh!!o พอจะมีเบอร์ติดต่อ 21 เกสท์เฮ้าส์ มั้ยครับ
คุณ: oh!!o
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 ส.ค. 53 เวลา: 08:28 น.
ตอนไปไม่ได้จองค่ะ เพราะเป็นวันธรรมดาเลยเดินหาไปเรื่อยๆ จึงมาเจอที่นี่แหละค่ะ เน้นแค่นอนได้ ราคาถูก จะได้เหลือเงินกินเงินเที่ยวเยอะอีกนิด แต่คิดว่าไม่น่าจะเต็มนะ แต่ก็ลองโทรไปถามได้ค่ะที่เบอร์ 0891417249
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 ส.ค. 53 เวลา: 09:42 น.
ขอบคุณ คุณ oh!!o มากครับ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org