เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รับสมัครงานด่วน!!
คุณ: วรรษกร ซักอบรีด โพสเมื่อ: 13 ม.ค. 57 เวลา: 23:50 น.
รับสมัครพนักงานขับรถส่งผ้าโรงแรม 1 ตำแหน่ง

คุณสมบัติ เพศ ชาย อายุ ระหว่าง 20 - 40 ปี รู้จักเส้นทางต่างๆภายในหัวหิน ชะอำ เป็นอย่างดี มีใบอนุญาตขับขี่รถยนต์ ถ้าเคยทำงานขับรถส่งสินค้ามาก่อนจะพิจารณาเป็นพิเศษ มีอุปนิสัย ใจเย็น เข้ากับผู้อื่นได้ดี มีใจรักในงานบริการมีความละเอียดรอบครอบ ปฏิบัติตามกฏหมายจราจรอย่างเคร่งครัด

ลักษณะงาน ขับรถส่งผ้าให้กับโรงแรมภายในหัวหิน และทำงานที่ได้รับมอบหมาย

เวลาทำงาน 08.00 - 18.00 น.

สวัสดิการ หยุดสัปดาห์ละ 1 วัน มีประกันสังคม มีวันหยุดประจำปี วันหยุดพักร้อน OT และปรับเงินเดือนขึ้นทุกปี

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเิติมได้ที่ วรรษกร ซักอบรีด โีทร 086-5404107 รีบหน่อยนะครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชันรัตน์
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 ม.ค. 59 เวลา: 18:19 น.
ผมสนใจครับ แต่อายุเกิน ปีนี้44 รับสมัครมั้ยครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: สมชาย คงใจดี
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 59 เวลา: 10:35 น.
ยังรับอยู่มั้ยครับอายุ26ปีมีใบขับขี่รถยนต์ส่วนบุคคล
คุณ: เบิร์ด
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 พ.ย. 59 เวลา: 21:30 น.
ยังรับอยู่ไหมครับผมอายุ20มีใบขับขี่ส่วนบุคคลทุกประเภทและเคยขับรภส่งสิงค้าของขนส่งสตาร์เอสพีติดต่อผมได้นะครับ0960616608
คุณ: อนุชิต
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 มี.ค. 60 เวลา: 00:19 น.
ยังรับ.พนักงานขับรถอยุ่หรือป่าวคับ
คุณ: บริบูรณ์เอกวัฒน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 20 ต.ค. 60 เวลา: 20:41 น.
เคยทำงานบริษัทส่งของเขต 73 จังหวัด มีใบขับขี่ประเภท 2 ตอนนี้หางานขับรถอยู่แถวบ้านชะอำหัวหินหรือว่าต่างจังหวัดได้ครับ
คุณ: เลขเด็ด
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ต.ค. 63 เวลา: 11:57 น.
เลขเด็ด ของอาจารย์ดังๆ และวัดดังๆ เช่น วัดเจย์ดี-ไอ้ไข่ พ่อปู่ศรีสุทโธแม่ย่าศรีปทุมมานาคราช -วังคำชะโนด มาได้ท่านได้ดู ได้แทงกัน แม่นๆทุกๆงวด ใครที่ชอบตามเลขเด็ด เลขเด็ดวันเกิด หวยนายยก มาให้คอหวยได้ดูกัน รวมถึง หวยหนังสือพิมพ์ หวยไทยรัฐ หวยบางกอกทูเดย์ อีกด้วย นอกจากนี้ยังมีข่าวสารเรื่องอื่นๆ มาให้ทุกท่านได้ เราจะนำมาให้ทุกท่านได้พาพี่น้องไปถูกหวยกันทุกคนค่ะ คลิก https://sites.google.com/view/fff1huay/%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B9%81%E0%B8%A3%E0%B8%81
คุณ: เลขเด็ด
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ต.ค. 63 เวลา: 11:57 น.

เลขเด็ด ของอาจารย์ดังๆ และวัดดังๆ เช่น วัดเจย์ดี-ไอ้ไข่ พ่อปู่ศรีสุทโธแม่ย่าศรีปทุมมานาคราช -วังคำชะโนด มาได้ท่านได้ดู ได้แทงกัน แม่นๆทุกๆงวด ใครที่ชอบตามเลขเด็ด เลขเด็ดวันเกิด หวยนายยก มาให้คอหวยได้ดูกัน รวมถึง หวยหนังสือพิมพ์ หวยไทยรัฐ หวยบางกอกทูเดย์ อีกด้วย นอกจากนี้ยังมีข่าวสารเรื่องอื่นๆ มาให้ทุกท่านได้ เราจะนำมาให้ทุกท่านได้พาพี่น้องไปถูกหวยกันทุกคนค่ะ คลิก https://sites.google.com/view/fff1huay/%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B9%81%E0%B8%A3%E0%B8%81
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org