เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » แนะนำร้านอาหารบรรยากาศดีๆครับที่สำคัญราค
กระทู้:  แนะนำร้านอาหารบรรยากาศดีๆครับที่สำคัญราคาไม่แพง  (อ่าน 2980  ครั้ง)
คุณ: พี โพสเมื่อ: 13 มี.ค. 53 เวลา: 21:24 น.
ร้านนี้ชื่อว่าร้าน Cool Kitch'n Save&Clean ตั้งอยู่บริเวณสี่แยกสะพานปลาครับตรงข้ามสถานีอนามัย บรรยากาศที่ร้านตกแต่งสวยหรูครับ พร้อมอากาศเย็นสบายกับลมธรรมชาติ ฟังเพลงสบายๆ และที่สำคัญ ราคาอาหารที่ถูกมากๆครับเริ่มต้นที่ 35 บาทเองครับ และสเต็กของที่นี่ขอบอกเลยครับว่าอร่อยนุ่มลิ้นสุดๆเพราะทางร้านใช้เนื้อสันในจากนอกแท้ๆครับ สำหรับคู่หนุ่มสาวถ้ามาเที่ยวหัวหินก้อย่าลืมแวะมาครับผมขอแนะนำอีกหนึ่งบรรยากาศที่เป็นส่วนตัวในมุกสวนคลาสสิคครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org