เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ต้องการเช่าบ้านพัก หรือบังกะโล 1 เดือน
กระทู้:  ต้องการเช่าบ้านพัก หรือบังกะโล 1 เดือน  (อ่าน 722  ครั้ง)
คุณ: colinn โพสเมื่อ: 12 ก.พ. 57 เวลา: 00:57 น.
ต้องการเช่าบ้านใกล้ทะเลหัวหิน เช่า 1 เดือนค่ะ
ติดทะเล หรือสามารถเดินไปได้ จะดีมากค่ะ
2-3 ห้องนอน จะเข้าพักหลังสงกรานต์ หรือบังกะโล ก็ได้นะคะ ขอแค่มี 2 ห้องนอน ราคารวมแล้วไม่เกินที่ตั้งไว้ ประมาณ 15000 ขอแบบไปไหนมาไหนสะดวกนิดนึงนะคะ เพราะไม่มีรถส่วนตัว คงจะไปเช่ามอเตอร์ไซค์แถวนั้นเอาค่ะ .

e-mail ... pata_vilai@live.com ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org