เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » บริการทำความสะอาดที่นอนและจำกัดไรฝุ่นถึง
กระทู้:  บริการทำความสะอาดที่นอนและจำกัดไรฝุ่นถึงบ้าน  (อ่าน 643  ครั้ง)
คุณ: Thanut โพสเมื่อ: 16 ก.ค. 57 เวลา: 12:17 น.

คุณเคยพบปัญหานี้ไหมครับ ที่นอนเปื้อน!! ทำไงดี ขนาดใหญ่ก็ใหญ่ยกไปซักร้านก็ไม่ได้ ลากไปตากแดดก็ไม่ไหว ลองเอาน้ำมาซักเองทิ้งไว้ก็เหม็นอับ แถมยังมีดวงเหลืองๆ ขึ้นเต็มไปหมด ทั้งคราบเลือด ทั้งคราบกาแฟ น้ำหวาน ฝุ่นแป้ง เศษผม คราบไคล และอื่นๆอีกมากมาย ตั้งแต่ซื้อที่นอนมาใครยังไม่เคยซักที่นอนบ้างครับ คุณอาจตกเป็นเหยื่อของโรคต่างๆได้โดยเฉพาะโรคภูมิแพ้ คันตามร่างกาย เป็นผื่น ไอหรือจาม โดยเฉพาะลูกหลานของคุณเอง

ถ้าหากว่าคุณกำลังมองหาคนที่สามารถทำความสะอาดได้มาช่วยแบ่งเบาภาระของคุณโดยที่คุณไม่ต้องมาเหนื่อย ไม่ต้องซื้อที่นอนใหม่ ทั้งหมดนี้เราทำให้คุณได้ ด้วยประสบการณ์จากการทำความสะอาดเรารับทำความสะอาดที่นอนตามบ้านพักและที่อยู่อาศัย โรงแรม คอนโด ครับ

ราคาจะบอกว่าถูกกว่าในกรุงเทพฯเยอะเลย ใครสนใจรีบโทรมานะครับ ติดต่อ หจก.วรรษกร ครับ โทร.096-1496465 ช่วงนี้ขอรับลูกค้าในในเขตหัวหิน และ ชะอำ ก่อนนะครับ เปิดตั้งแต่ 8.00 - 18.00 น
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org