เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ขายบ้านพร้อมห้องเช่าค่ะ
คุณ: เก๋ โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 57 เวลา: 01:06 น.
ขายบ้านเนื้อที่100ตารางเมตร
ตัวบ้านปูกระเบื้องจนถึงรั้วประตูบ้าน
2ห้องนอน1ห้องน้ำข้างหน้าเป็นห้องนั่งเล่น1ห้องครัวและที่จอดรถยนต์มีห้องเช่า3ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์
บ้านอยู่ใกล้กับสถานีรถไฟหัวหิน ทางเข้าปากซอยจะเห็นชื่อร้านแม่เก็บห่างจากVilla Market ไม่มากนักเป็นบ้านขายเองค่ะพอดีจะย้ายมาอยู่ภูเก็ต
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: บอย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 57 เวลา: 01:22 น.
รบกวนขอรูปส่งทางไลน์นะคับ boy_pt1 พร้อมราคาคับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org