เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ในอนาคต หัวหิน จะเป็นยังไง?
คุณ: MaMaoHuaHin โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 59 เวลา: 14:51 น.
ส่วนตัวผมไปเที่ยวช่วงวันหยุดที่ผ่านมา คือ บ้าน คอนโด ที่พักอาศัย ร้านอาหารเยอะมาก เจริญขึ้นมากครับ อนาคตผมคิดว่าถ้ามีรถไฟความเร็วสูง หรือ การขนส่งที่สะดวกกว่านี้จะดีมาก ๆ ถ้าผมมีเงินเหลือใช้ ผมจะซื้อบ้าน คอนโดที่นั่นเลย ก็ดูๆ ไว้หลายที่ พวกโครงการแสนสิริ , ดิ เอนเนอร์จี้ หัวหิน (อันนี้ติดหน้าหาดเลย) ซึ่งกะว่าจะใช้เป็นเรือนหอในอนาคตครับ แล้วเพื่อน ๆ ล่ะ คิดภาพเมืองท่องเที่ยวอย่างหัวหินในอนาคตเป็นยังไงบ้างครับ?
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org