เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาที่พักหัวหิน 15-20คนค่ะ
คุณ: Puizyo โพสเมื่อ: 23 มี.ค. 53 เวลา: 14:44 น.
หาที่พักไปเลี้ยงส่งพี่ที่ออฟฟิศค่ะ อาจมีเฮฮาปาร์ตี้ตอนกลางคืน ถ้าปิ้งๆ ย่างๆ ได้ด้วยยิ่งดีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ST
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 เม.ย. 53 เวลา: 18:00 น.
ไม่รู้สิ ลองไปเเล้วถามมอเตอร์ไซวินก็ได้นะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: takpag
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 53 เวลา: 19:19 น.
zeaza villa ค่ะ ลอง serch ดูนะ
คุณ: ida
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 53 เวลา: 01:01 น.
do mot have any idea why u stop to say hi
คุณ: non
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ก.ย. 53 เวลา: 10:22 น.
บ้านพักโสภาพิมพ์หัวหิน อยู่ติดทะเลเลย เจ้าของชื่อพี่ตุ่น ลองหาดูในกูเกิล บ้านพักเค้าใช้ได้เลย
คุณ: เซ็งเป็ด
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ก.ย. 53 เวลา: 15:28 น.
ถ้าเที่ยวหัวหินต้องทำใจกับราคาที่พักหน่อยนะค่ะ เพราะราคาค่อนข้างสูง ที่สำคัญต้องจ่ายมัดจำก่อนล่งหน้าที่ เพราะมีประสบการณ์ผ่านมาแล้ว จ่ายเงินมัดจำก่อน พอจะเข้าพักที่จองไว้ไม่เหมือนในรูป เซ็งเป็ดเลยค่ะ เสียความรู้สึก จะเรียกเอาเงินคืนก้อไม่ได้ บอกให้ทราบก่อนต้ดสินใจ
คุณ: คุณแก๊บ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 53 เวลา: 12:58 น.
แนะนำบ้านพักอัญชลี หัวหิน (พักได้ตั้งแต่ 6-15 คน) เป็นบ้านเดียว สองชั้น บ้านปูนกึ่งไม้ ทรงโบราณ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ตัวบ้านอยู่ห่างจากทะเล ประมาณ 20 เมตร บ้านตั้งอยู่ในชายหาดขาวที่สวยที่สุดในหัวหิน บ้านพักสะอาด อากาศดี ชายทะเลสวย สนใจชมบ้านพักได้ที คุณแก๊บ 081-901-0911 http://baan-talay-huahin.blogspot.com/ ขอบคุณครับ รับปรกัน บ้านเหือนในรูปเลยครับ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org