เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาที่พักหัวหินติดทะเล15คนด่วน
คุณ: จักรพันธ์ โพสเมื่อ: 28 ม.ค. 54 เวลา: 20:39 น.
หาที่พักหัวหินติดทะเล15คนด่วนครับราคาไม่เกินคืนละ3500
ครับนอนค้างสองคืนไปวันที่21-23ช่วยแนะนำหน่อยนะครับขอบคุนมากครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: จักรพันธ์
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 ก.พ. 54 เวลา: 20:35 น.
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ของคุนล่วงหน้าครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: คนเคยเที่ยว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 ก.พ. 54 เวลา: 03:43 น.
คงจะยากอะครับ 15 คน งบ 3500 บาท หัวหินนะครับ ก้อน่าจะทราบว่าราคาที่พักค่อนข้างสูง แนะนำลองโทรหาพี่โอ๋เค้าคงจะช่วยได้ ก้อลองดูละกัน
คุณ: คุณแก๊บ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ก.พ. 54 เวลา: 17:23 น.

รายละเอียดของบ้านพัก แก้วงาม (พักได้ 6-18คน) บ้านไม้กึ่งปูน สไตล์หัวหิน 1ห้องนอน-แอร์ / 2ห้องนอน-พัดลม / สองห้องน้ำ พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น / ห้องนั่งเล่น / ระเบียง / ทีวี / ตู้เย็น / เตาแก๊ส / เตาไมโครเวฟ / เตาบาบีคิว (แบบใช้ถ่าน) / จานชามช้อนส้อมพร้อม นอนได้ 15 คน สบายๆ สามารถทำอาหารได้ และมีอินเตอร์เนต WIFI ฟรี บ้านอยู่ ซอยหัวหิน 92 เข้าไปในซอยเพียง 15 เมตร อยู่ห่างร้านขนมไทยแม่เก็บ (ซอยหัวหิน94) 30 เมตร อยู่ห่างจากทะเล 200 เมตร (ต้องเดินเข้าซอย) อยู่ห่างมาเก็ตวิลเล็จ 50 เมตร (เดินไปได้) อยู่ห่างจากตลาดโต้รุ่ง 2 กิโลเมตร และอยู่ห่างจากตลาดจักจั่น 3 กิโลเมตร http://baan-talay-huahin.blogspot.com/p/blog-page_15.html
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org