เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว อัสสรา วิลล่า หัวหิน
คุณ: go on โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 10:33 น.

สวยจัง สวยมากค่ะ ราคาก็.. พอสมควรเลย แต่ยังไงก็อยากแนะนำอ่ะค่ะ (อย่าว่ากันนะ ^ ^)

ขอบคุณ เวป pantip ด้วยค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: go on
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 10:36 น.

ไปชมห้องพักกันก่อนเลยค่ะ มีหลายมุมอยู่
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 10:37 น.

มีอีกมุมค่ะ เห็นที่นั่งด้านนอกด้วย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 10:40 น.

อีกรูปๆ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 10:46 น.

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้องพักก็ครบครันเชียวค่ะ เอามาให้ดูกัน มีกระเป๋า ตะกร้า หรือ ตะกร้า กระเป๋า .. เอ๊ะ งงๆ นั่นแหละค่ะ มีไว้บริการใช้ได้ภายในรีสอร์ทค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:03 น.

ดูห้องน้ำกันค่ะ ห้องน้ำกว้างมากค่ะ มีแบบ open air ด้วยค่ะ อันนี้เป็นแบบ ภายในก่อนนะ มีอ่าง ขนาดกำลังพอดีค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:04 น.

อีกรูปค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:09 น.

ห้องน้ำแบบ open air ค่ะ ส่วนอุปกรณ์อาบน้ำ เช่น สบู่ ยาสระผม มีสองชุดค่ะ ทั้งห้องน้ำด้านใน และด้านนอกอย่างละชุดค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:10 น.

ชมวิว ด้านนอกกันบ้างค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:11 น.

วิวสระว่ายน้ำกันบ้างค่ะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:13 น.

อีกซักภาพค่ะ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:17 น.

นั่งเล่น ชมวิว ทะเล....
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 11:22 น.

อัสรา วิลล่า ตอนนี้เค้ามีโปรโมชั่นอยู่ ลองเข้าชมเวปไซต์ดูค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/asara-villa&suite/
คุณ: Kristy
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 20 ม.ค. 56 เวลา: 15:12 น.
I think you hit a blusleye there fellas!
คุณ: David
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 03:25 น.
Smart thkining - a clever way of looking at it.
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org