เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ปิ้งงบหัวหินไม่กินไม่ได้แล้วครับ
กระทู้:  ปิ้งงบหัวหินไม่กินไม่ได้แล้วครับ  (อ่าน 1148  ครั้ง)
คุณ: นน โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 54 เวลา: 20:15 น.
ขอแนะนำนะครับ นักท่องเที่ยวที่ชอบหาของกิน ปิ้งงบทะเลเลยครับ ขึ้นชื่อมานานแล้วครับ แต่หลายท่านยังไม่รู้จัก ร้านนี้อร่อยมากครับ ผมกินร้านแกประจำครับ แกขายอยู่ตลาดนัดหัวนา ไปไม่ถูกโทรถามแกได้ครับ 085-2271168 มีให้เลือกหลายอย่างครับ หน้าไข่ปู15 หน้าเื้นื้อปู15 เื้นื้อปลา10 ของดีราคาไม่แพงครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: นน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 54 เวลา: 20:18 น.

หน้าไข่ปูครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 54 เวลา: 20:25 น.

หน้าเนื้อปูครับ แกบอกว่า ตอนห่อแล้วย่างมันจะจมลงไปใน เนื้อปลาครับ แกเลยโรยให้ดูชัดชัดครับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 54 เวลา: 20:28 น.

อันนี้เนื้อปลาล้วน รองก้นด้วยผัก
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org