เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ไอศครีม เกล็ดหิมะ โฮมเมด ที่ ไอซ์ซี หัวห
กระทู้:  ไอศครีม เกล็ดหิมะ โฮมเมด ที่ ไอซ์ซี หัวหิน  (อ่าน 1866  ครั้ง)
คุณ: Ice Sea Hua-Hin โพสเมื่อ: 3 พ.ค. 54 เวลา: 16:06 น.
โฮมเมด Shave Ice Cream ที่ ไอซ์ซี หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม ปากซอยหัวหิน 53 ก่อนถึง ธ.กรุงเทพ

มีไอศครีม หลากหลายรสให้เลือกชิมความอร่อย
มาหัวหินต้องแวะมาชิม "ความสุขละลายในปาก
พร้อม Topping ให้เลือกมากมาย

โทร 032-511051
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: เจี๊ยบ เจี๊ยบ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 พ.ค. 54 เวลา: 17:04 น.

ไปทานมาแล้ว เพื่อน ๆ บอกว่าแจ่ม
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: Kitty
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 พ.ค. 54 เวลา: 23:10 น.
ไปกินรสโยเกิร์ต มา เจ้มจ้น มากกก
คุณ: Ice Sea Hua-Hin
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 16:03 น.
ไอซ์ซี หัวหิน เราทำ ไอศครีมเองนะคะ มีหลายรสให้เลือก ส้ม สตอเบอร์รี่ โยเกิร์ต บลูเบอร์รี่ ช๊อกโกแลต เผือก ชาเขียว และอีกหลายรสค่ะ ตัวเนื้อไอศครีม แต่ละรส ให้ความรู้สึก เปรี้ยว หวาน มัน เย็น ชื่นใจ มาหัวหิน แวะมาชิมให้ได้ "ความสุขละลายในปาก" เลือกความอร่อยได้ด้วยตัวเอง^__^
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 16:05 น.
ไอซ์ซี หัวหิน เราทำ ไอศครีมเองนะคะ มีหลายรสให้เลือก ส้ม สตอเบอร์รี่ โยเกิร์ต บลูเบอร์รี่ ช๊อกโกแลต เผือก ชาเขียว และอีกหลายรสค่ะ ตัวเนื้อไอศครีม แต่ละรส ให้ความรู้สึก เปรี้ยว หวาน มัน เย็น ชื่นใจ มาหัวหิน แวะมาชิมให้ได้ "ความสุขละลายในปาก" เลือกความอร่อยได้ด้วยตัวเอง^__^
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 16:08 น.
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 16:15 น.
รสส้มอร่อย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 22:48 น.
ที่ร้านเราทำ Ice Cream เองนะครับ มาหัวหิน มาแวะชิมกัน ให้ "ความสุขละลายในปาก"
คุณ: Ice Sea
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 15:01 น.

มีหลายรสหลายหน้าให้เลือกค่ะ
คุณ: น้องยิ้ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 18:36 น.

หนูชอบรสช๊อกโกแลตค่ะ
คุณ: น้องยิ้ม
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 18:45 น.

ราดหน้าเยลลี่ หนูชอบค่ะ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 7 พ.ค. 54 เวลา: 16:30 น.

แผนที่ไปที่ร้าน Ice Sea Hua-HIn มาหัวหิน แวะมาชิมความอร่อยให้ "ความสุขละลายในปาก" นะคะ
คุณ: เด็กหัวหิน
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 9 พ.ค. 54 เวลา: 11:55 น.

ไปชิมมาแล้ว ชอบรสส้ม เนื้อไอศครีมนุ่มละเอียด
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 9 พ.ค. 54 เวลา: 17:27 น.

ชื่อร้าน Ice Sea (ไอซ์ซี) ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน เราเตรียมไอศครีมหลากหลายรสชาติ ไว้ต้อนรับทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 10 พ.ค. 54 เวลา: 23:04 น.

เพื่อน ๆ พี่ ๆ หลาน ๆ กด Like ที่ Facebook ในเพจร้าน Ice Sea Hua-Hin ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน ได้เลยนะคะ ลองค้นหาชื่อดูที่ Facebook ค่ะ
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 11 พ.ค. 54 เวลา: 13:13 น.
อาทิตย์ที่ 13-15 พ.ค. 54 ถ้าใครมาเที่ยวหัวหิน แล้วยังหาที่พักไม่ได้ เรายังมีห้องพักว่างอยู่แต่เป็นห้องพัดลม เพราะห้องแอร์ กับบ้านเป็นหลัง ตอนนี้เต็มแล้วค่ะ ถ้ามีอะไรพอจะช่วยเรื่องห้องพัก สอบถามกันได้นะคะ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 11 พ.ค. 54 เวลา: 22:33 น.

แผนที่ ร้าน ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม ปากซอยหัวหิน 53 ร้านหาง่าย
คุณ: น้องภูมิ
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 11 พ.ค. 54 เวลา: 22:44 น.

ผมชอบไอติม รส สตอเบอรี่ อร่อยมากเลยครับ กิน 2 ถ้วย
คุณ: DADA
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 54 เวลา: 12:02 น.
ราคาห้องพักเท่าไรค่ะ แล้วห้องนอนได้กี่คนอะค่ะ
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 54 เวลา: 15:48 น.
มาเที่ยวอาทิตย์นี้หรือเปล่าค่ะ ถ้ามาเที่ยวงาน Honda Jazz จะสามารถนอนได้ 4 คน ห้องละ 500 บาท เป็นพัดลมนะคะ
คุณ: DADA
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 54 เวลา: 15:58 น.
ใช่ค่ะ วันเสาร์นี้ บ้านพักอยู่ตรงไหนค่ะ ชื่ออะไรอะ มีรูปมั๊ยค่ะ
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 54 เวลา: 18:55 น.

มาติดต่อได้ที่ร้าน Ice Sea เลยค่ะ ปรกติจะเป็นหอพักแต่ช่วงอาทิตย์นี้มีคนมาขอเช่าทั้งบ้านและห้องหลายคนเลย ก็เลยเปิดให้เช่ารายวันเฉพาะอาทิตย์นี้ค่ะ ห้องเป็นห้องพัดลมนะคะเพราะห้องแอร์เต็มแล้วไม่รู้ว่าอยู่ได้หรือเปล่า มาเข้าพักวันไหนค่ะ ถ้าสนใจก็มาติดต่อที่หน้าร้าน Ice Sea ได้เลยค่ะ ตามที่อยู่แผนที่ด้านบน อยู่ปากซอยหัวหิน 53
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 54 เวลา: 23:05 น.

มาติดต่อได้ที่ร้าน Ice Sea เลยค่ะ ปรกติจะเป็นหอพักแต่ช่วงอาทิตย์นี้มีคนมาขอเช่าทั้งบ้านและห้องหลายคนเลย ก็เลยเปิดให้เช่ารายวันเฉพาะอาทิตย์นี้ค่ะ ห้องเป็นห้องพัดลมนะคะเพราะห้องแอร์เต็มแล้ว มาเข้าพักวันไหนค่ะ ถ้าสนใจก็มาติดต่อที่หน้าร้าน Ice Sea ได้เลยค่ะ ตามที่อยู่แผนที่ด้านบน อยู่ปากซอยหัวหิน 53
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 14 พ.ค. 54 เวลา: 11:35 น.
วันนี้มี ไอศครีม รสชาติใหม่ มากินไอศครีมคลายร้อนกันค่ะ
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 17 พ.ค. 54 เวลา: 23:15 น.
วันนี้วันพระ สวดมนต์ไหว้พระกันนะคะ
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 30 พ.ค. 54 เวลา: 15:19 น.

ไอศครีม โฮมเมด อร่อย ๆ ที่หัวหิน แวะมาให้ "ความสุขละลายในปาก" กับไอศครีมหลากหลายรสให้เลือกค่ะ เราทำไอศครีมเองนะคะ
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 10 มิ.ย. 54 เวลา: 22:35 น.
มีดารามาทาน ไอศครีม ที่ Ice Sea Hua-Hin ด้วยค่ะ บอกว่าอร่อย มากเลย
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 16 ก.ค. 54 เวลา: 18:46 น.

มาเที่ยวหัวหิน..มากินไอศครีมอร่อย ๆ ที่ ไอซ์ซี หัวหิน ดีกว่า กินแล้วชื่นใจจริง ๆ
คุณ: ไอซ์ซี
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 9 ส.ค. 54 เวลา: 23:07 น.

โปรโมชั่นสุดฮอทวันแม่ 12 สค. ...พบกับ "ไอศครีมรักแม่"...คุณลูกมาทานไอศครีมกับคุณแม่..รับฟรี 1 ถ้วย..อร่อย หวาน เย็น ชื่นใจที่ ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 11 ส.ค. 54 เวลา: 12:07 น.
โปรโมชั่นสุดฮอทวันแม่ 12 สค. ...พบกับ "ไอศครีมรักแม่"...คุณลูกมาทานไอศครีมกับคุณแม่..รับฟรี 1 ถ้วย..อร่อย หวาน เย็น ชื่นใจที่ ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม ติดกับหัวหินซอย53 โทร 032-511051
คุณ: เบรฟ
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 12 ส.ค. 54 เวลา: 12:55 น.
คุณพี่ วันนี้จะแวะเข้าไปกินอีกนะ ชอบโยเกริต อร่อยมากกกกกกก
คุณ: กิฟ
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 54 เวลา: 18:56 น.

..ไอซ์ซี ไอศครีมโฮมเมด ที่หัวหิน..ไปทานมาแล้ว อร่อยมากก..ที่ร้านนี้เค้าทำไอศครีมเอง รสชาติถูกใจมากมีหลายรสเลย โดยเฉพาะ สั่งโยเกริต ชาเย็น กับไอซ์บานาน่า เนี่ย เราทานจานใหญ่กันเลยล่ะ...ร้าน "ไอซ์ซี" เนี่ยขอเพิ่มเป็นร้าน...ที่ต้องมากินทุกครั้งที่มาหัวหินเลยอ่ะ อยู่ริมถนนเพชรเกษม ติดปากซอยหัวหิน 53 ถามมาละพรุ่งนี้เค้าเปิดร้าน..จะไปกินอีกคร้า....อร่อย
คุณ: บีบี
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 54 เวลา: 21:47 น.
วันนี้ไปกินไอติม..ไม่ต้องจ่ายตังค์ เพราะกินครบ 10 ถ้วยละ เลยได้กินฟรี555
คุณ: นก
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 2 ก.ย. 54 เวลา: 23:23 น.
เราจะไปกินไอติมที่ร้านด้วย ฮิฮิ
ความเห็นที่: 34  โพสเมื่อ: 28 ก.ย. 54 เวลา: 14:54 น.

ร้านไอศครีม โฮมเมดที่ ไอซ์ซี หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม พอเห็นป้ายซอยหัวหิน 53 ก็จอดรถได้เลย...อร่อย แน่ ๆ...โทร 032-511051
คุณ: น้องบอล
ความเห็นที่: 35  โพสเมื่อ: 30 ก.ย. 54 เวลา: 22:32 น.
ช๊อกโกแลตตตต
คุณ: ดา
ความเห็นที่: 36  โพสเมื่อ: 8 พ.ย. 54 เวลา: 22:47 น.
อร่อยมว๊ากกกกกก โยเกิร์ต
คุณ: ^^
ความเห็นที่: 37  โพสเมื่อ: 30 พ.ย. 54 เวลา: 15:36 น.
ไปกินไอติมมาอร่อยเลย
คุณ: ตา
ความเห็นที่: 38  โพสเมื่อ: 30 พ.ย. 54 เวลา: 15:45 น.
w ไปชิมมาแล้ว ถูกใจอร่อยมาก
คุณ: 2 หนู
ความเห็นที่: 39  โพสเมื่อ: 8 ธ.ค. 54 เวลา: 19:31 น.
อร่อยมากมาย ไอติมอร่อยถูกใจมว๊ากกกก
คุณ: 2 หนู
ความเห็นที่: 40  โพสเมื่อ: 8 ธ.ค. 54 เวลา: 19:32 น.
อร่อยมากมาย ไอติมอร่อยถูกใจมว๊ากกกก
คุณ: ..
ความเห็นที่: 41  โพสเมื่อ: 8 ธ.ค. 54 เวลา: 19:53 น.
อาทิตย์นี้เจอกัน
คุณ: ไอซ์ซี หัวหิน
ความเห็นที่: 42  โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 16:59 น.

มีบ้านริมทะเลที่หัวหิน ให้เช่านะคะ...ติดต่อที่ไอซ์ซี ได้เลยค่ะ..บ้านสวยริมทะเลเขาตะเกียบ...ให้เช่าเป็นรายวัน ติดต่อได้ที่ร้าน ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน...โทร 089-6120777
ความเห็นที่: 43  โพสเมื่อ: 16 ธ.ค. 54 เวลา: 12:20 น.
มาเที่ยวหัวหิน..มาทานไอศครีม อร่อย ๆ ชื่นใจ ที่ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน...กันค่ะ
ความเห็นที่: 44  โพสเมื่อ: 16 ธ.ค. 54 เวลา: 12:38 น.

มาเที่ยวหัวหิน..มาทานไอศครีม อร่อย ๆ ชื่นใจ ที่ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน...กันค่ะ
ความเห็นที่: 45  โพสเมื่อ: 17 ธ.ค. 54 เวลา: 16:39 น.

ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน อร่อย ๆ ทุกคนชื่นชอบ ริมถนนเพชรเกษม พอเห็นป้ายหัวหิน 53 ก็หาที่จอดได้เลยร้านเราทำไอศครีมเองค่ะ โทร 032-511051
ความเห็นที่: 46  โพสเมื่อ: 24 ธ.ค. 54 เวลา: 15:58 น.

พวกเรา...แก๊งค์กินไอศครีม...จากนักศึกษา มหาลัยเกษตร...มารับประกันว่าไอติมที่ไอซ์ซี หัวหิน อร่อย อร่อย อร่อยมากกกกก ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหิน อร่อย ๆ ทุกคนชื่นชอบ ริมถนนเพชรเกษม พอเห็นป้ายหัวหิน 53 ก็หาที่จอดได้เลยร้านเราทำไอศครีมเองค่ะ โทร 032-511051
คุณ: .
ความเห็นที่: 47  โพสเมื่อ: 2 ม.ค. 55 เวลา: 12:24 น.
ไอติมรสกล้วยอร่อยมาคับ
ความเห็นที่: 48  โพสเมื่อ: 22 ก.พ. 55 เวลา: 16:12 น.

สำหรับเพื่อน ๆ ผู้ชื่นชอบดนตรี...อัสนี และ วสันต์...วันเสาร์ที่ 25 กพ. นี้..ที่หัวหิน..บัตรราคา 200 บาท..สอบถามที่นี่ หรือ โทร 032-511051 ได้ค่ะ..รายได้จากการจำหน่ายบัตรมอบให้เทศบาลหัวหิน และ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม บ้านพักริมทะเล วันเสาร์นี้ยังว่างค่ะ..จองด่วน
ความเห็นที่: 49  โพสเมื่อ: 7 มี.ค. 55 เวลา: 14:09 น.
หาห้องพักริมทะเล...ติดต่อที่ไอซ์ซี เบอร์ 089-6120777
คุณ: ลี
ความเห็นที่: 50  โพสเมื่อ: 17 มี.ค. 55 เวลา: 13:46 น.
มาทานไอติมที่ ไอซ์ซี หัวหิน อร่อย อร่อย...ชื่นใจ
ความเห็นที่: 51  โพสเมื่อ: 2 เม.ย. 55 เวลา: 23:07 น.

น้องจินนี่ ดาราช่อง 3...แวะมาทานไอศครีม...อร่อย เย็น ชื่นใจ...ที่ไอซ์ซี หัวหิน...ที่ร้านเราทำไอศครีมเอง...อร่อย ๆ นะค่ะ
คุณ: ลี
ความเห็นที่: 52  โพสเมื่อ: 9 เม.ย. 55 เวลา: 17:44 น.
มาทานไอติมแล้ว...เย็นสดชื่นมากค่ะ
ความเห็นที่: 53  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 55 เวลา: 19:43 น.

อาท พศุฒม์..พระเอกช่อง 3....มาทานไอติมที่ไอซ์ซ๊ หัวหิน...บอกว่าทานแล้วอร่อย มากๆๆๆๆๆๆ จะพาเพื่อน ๆ มาทานอีกคร้าบบบบบบ
ความเห็นที่: 54  โพสเมื่อ: 31 พ.ค. 55 เวลา: 21:26 น.

ไอติมที่ไอซ์ซี หัวหิน...อร่อย หวาน หอม เย็นชื่นใจ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org