เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ร้านไข่มุก ซีฟู้ด ที่หัวหิน อาหารโครตแพง
กระทู้:  ร้านไข่มุก ซีฟู้ด ที่หัวหิน อาหารโครตแพงครับ  (อ่าน 1236  ครั้ง)
คุณ: ไฮโซล้านนา โพสเมื่อ: 5 พ.ค. 54 เวลา: 13:05 น.
แพงเกินครับ ยังงี้ต้องตรวจสอบครับ กับข้าว3 อย่าง มีไข่เจียว ยำปลาหมึก ต้มยำ ข้าวผัดจานกลาง 1100 บาทกินกันสามโต๊ะรวมทั้งหมด สามพันกว่า
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: mu
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ส.ค. 54 เวลา: 19:03 น.
ร้านนี้ไม่มีเมนูเหรอคะ หรือว่าตอนสั่งไม่ได้ดูเมนูและไม่ได้ดูราคา เขาไม่ได้ห้ามนี่นา เข้ามาแล้วไม่ต้องกินก็ได้ ดูเมนูแล้วไม่พอใจก็เดินออกก็ได้นิ เรายังเคยทำเลย เข้าไปพอเห็นเมนูแล้วว่าแพงไม่สมราคาก็เดินออกเลย
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: เบียร
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ก.ย. 54 เวลา: 18:30 น.
แพงมากครับแถมไม่สดอย่าไปทานนะครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org