เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ช่วย แนะนำของกินอร่อยๆที่หัวหินหน่อยค่ะ
กระทู้:  ช่วย แนะนำของกินอร่อยๆที่หัวหินหน่อยค่ะ  (อ่าน 1670  ครั้ง)
คุณ: มะนาว โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 12:47 น.
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: Ice Sea
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 14:59 น.

ถ้าจะทาน Shave Ice Cream แวะมาร้าน Ice Sea Hua-Hin ได้นะคะ มี ไอศครีมหลายรสให้เลือก เราทำเองค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: มะนาว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 54 เวลา: 16:08 น.
น่ากินจังเลยค่ะ
คุณ: Ice Sea Hua-Hin
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 พ.ค. 54 เวลา: 16:27 น.

แผนที่ร้านนะคะ ไอศครีม โฮมเมด แสนอร่อย ที่ Ice Sea Hua-Hin มีหลายรสชาติ พร้อม หน้า Topping มีมากมายค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 พ.ค. 54 เวลา: 16:28 น.

แผนที่ไปร้าน Ice Sea Hua-Hin อยู่ปากซอยหัวหิน 53 ค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 พ.ค. 54 เวลา: 17:32 น.

Shave Ice Cream ที่ร้าน Ice Sea ชวนเพื่อน ๆ ชาวหัวหิน และ นักท่องเที่ยว มาคลายร้อน กับไอศครีม เย็นฉ่ำ ที่ ไอซ์ซี หัวหิน เราเตรียมไอศครีมหลากหลายรสชาติ หลากหลายความอร่อยไว้ต้อนรับทุกท่านที่มาอุดหนุนนะคะ
คุณ: โส
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 พ.ค. 54 เวลา: 17:41 น.

นภัสร ลอดช่องน้ำตาลฃ้น
คุณ: การ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 พ.ค. 54 เวลา: 17:46 น.

นภัสร ลอดช่อง น้ำตาลข้น เพชรบุรี อร่อยมาก ตรงกันข้าม ครัวกรรณิการ์หัวหิน
คุณ: กุ้ง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 พ.ค. 54 เวลา: 18:07 น.
ไปกินนภัสร ลอดช่องน้ำตาลฃ้น มาแล้ว อร่อยมาก เจ้าของ ร้านก็น่ารัก แต่ขึ้นราคาแล้ว 20 บ.ทุกอย่าง น้ำตาลโตนดเพช บุรีแท้ๆ หอมๆหวานๆ....
คุณ: ต้อง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 มิ.ย. 54 เวลา: 18:16 น.

มาเที่ยวหัวหิน ต้องแวะมากินให้ได้ ไอศครีม โฮมเมด อร่อย ๆ ที่ ไอซ์ซี หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม ใกล้ซอยหัวหิน 53 Tel: 087-7685455, 032-511051
คุณ: ไก่
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 24 มิ.ย. 54 เวลา: 13:51 น.
ผัดไทร.ศ.โดยเฉพาะผัดไทไร้เส้นจีาบบบบบบบบบบบที่เปิดท้ายแกรนด์
คุณ: รัศมี
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 8 ส.ค. 54 เวลา: 14:53 น.
ขอแนะน้ำร้านไอศกรีมโฮมเมด มีเค้กด้วยนะคะ อีกร้านชื่อ ร้าน M&M Ice-cream ค่ะ ไอศกรีมทานแล้วรสธรรมชาติมาก ถามเจ้าของร้าน บอกว่าทำจากผลไม้สดๆ เลยค่ะ ส่วนเบเกอรี่ อร่อยเข้มข้นดี ร้านสีเหลืองๆ ตั้งอยู่ใกล้ๆ โรงแรมสิริเพชรเกษม หากใครไปทานนั้นลองดูนะคะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 8 ส.ค. 54 เวลา: 14:58 น.

มาเพิ่มรูปที่ถ่ายมาค่ะ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 8 ส.ค. 54 เวลา: 15:00 น.

รูปนั้นเล็กไป มีรูปใหม่ค่ะ
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 8 ส.ค. 54 เวลา: 15:03 น.

มีอีกๆ อันนี้รูปหน้าร้าน Confirm ความอร่อยจริงๆ
คุณ: กิฟ
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 54 เวลา: 18:46 น.
เราขอแนะนำร้าน ไอซ์ซี ไอศครีมโฮมเมด ที่หัวหิน ไปทานมาแล้ว อร่อยมากก..ที่ร้านนี้เค้าทำไอศครีมเอง รสชาติถูกใจมากมีหลายรสเลย โดยเฉพาะ สั่งโยเกริต ชาเย็น กับไอซ์บานาน่า เนี่ย เราทานจานใหญ่กันเลยล่ะ...ร้าน "ไอซ์ซี" เนี่ยขอเพิ่มเป็นร้านที่ต้องมากินทุกครั้ง...ที่มาหัวหินเลยอ่ะ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 54 เวลา: 18:48 น.
รูปเนี่ย...อย่างอร่อยเลย
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 54 เวลา: 18:51 น.

รูปเนี่ย..อย่างอร่อยเลย
คุณ: ไอซ์ซี
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 54 เวลา: 21:58 น.
มาทานไอศครีมที่ ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหินดีกว่า อร่อยมากกก...กินแล้วกินอีก
คุณ: ไอซ์ซี
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 54 เวลา: 21:59 น.
มาทานไอศครีมที่ ไอซ์ซี ไอศครีม โฮมเมด ที่หัวหินดีกว่า อร่อยมากกก...กินแล้วกินอีก
คุณ: joyjoy
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 21 ม.ค. 55 เวลา: 04:53 น.
c0cktailรสชาดสุดจี๊ดดดดดดดดดดที่'jazz berry' เปิดท้ายแกรนด์ บรรยากาศชิวซะไม่มีอะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org