เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » พบกับ มินิคอนเสิร์ต Room 3.50 บาท เสาร์ท
กระทู้:  พบกับ มินิคอนเสิร์ต Room 3.50 บาท เสาร์ที่ 6 นี้ ท  (อ่าน 1014  ครั้ง)
คุณ: ratama huahin โพสเมื่อ: 2 ส.ค. 54 เวลา: 18:04 น.
พบกับ มินิคอนเสิร์ต Room 3.50 บาท เสาร์ที่ 6 นี้ ที่ร้าน Ratama อยู่ถนนแนบเคหาสน์ ติดร้านเค้กชุติมา ใครที่สนใจ จองโต๊ะด่วนนะครับ และโปรโมชั่นของร้านตอนนี้ เปิดเหล้าที่ร้านทุกยี่ห้อ ฟรีมิกเซอร์ 10 อย่าง เบียร์บุฟเฟ่ท์ ดื่มไม่อั้น 5โมงเย็น-5ทุ่ม 350บาท เท่านั้น สำหรับคุณผู้หญิงมา4คน ก่อนห้าทุ่มฟรีเหล้า 1 ขวด บรรยากาศดี อาหารอร่อย มีดนตรีสด เจ้าของร้านเป็นกันเองนะครับ เพื่อนๆที่อยู่หัวหินหรือมาเที่ยว ก็ขอเชิญชวนให้ลองมานั่งชิลล์ๆกันนะครับ ที่สำคัญไม่แพงอย่างที่คิด ดูรูปได้ที่ facebook Ratama huahin นะครับ ขอบคุณครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org