เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ช่วยหน่อย..ที่เช่ามอไซร์.แถวสถานีรถไฟห้ว
กระทู้:  ช่วยหน่อย..ที่เช่ามอไซร์.แถวสถานีรถไฟห้วหิน..  (อ่าน 1458  ครั้ง)
คุณ: สายฟ้า โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 53 เวลา: 13:15 น.
คือว่าผมจะไปรถไฟนะคับอยากหามอไซร์ขี่เล่น..ที่ห้วหินคับ
สะดวกดี..แต่พึ่งเคยไปครั้งแรก..ไม่รู้ว่ามีที่ไหนบ้างตรงจุดไหน...แถวสถานีรถไฟหรือที่ไหนก็ได้คับ..ขอบคุณคับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: oil
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 เม.ย. 53 เวลา: 17:03 น.
แถวๆเลย สถานนีตำรวจหัวหินไปค่ะ จะมีเยอะมากเลย แต่เราจำไม่ได้ว่าชื่อซอยอะไร ไปมาเมื่อปีที่แล้วค่ะ ร้านเช่ามอไซด์เยอะมากแถวใกล้ๆจะถึงทะเลก็เยอะค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: พัทลุง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 มิ.ย. 55 เวลา: 12:27 น.
แล้วเขาใช้หลักฐานอะไรบ้าง มีหมวกกันตำรวจให้มั๊ย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 มิ.ย. 55 เวลา: 12:27 น.
แล้วเขาใช้หลักฐานอะไรบ้าง มีหมวกกันตำรวจให้มั๊ย
คุณ: A
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ก.ย. 58 เวลา: 12:28 น.
บริการให้เช่ามอไซด์ค๊ะ วันละ 200 บาท ยางรั่วยางแบนเปลี่ยนคันให้ฟรีทันที บริการรับส่งฟรีนะ สนใจโทรเลย พี่เอ 085-2999617
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org