เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ที่พักหัวหิน
คุณ: อยากเที่ยว โพสเมื่อ: 19 เม.ย. 53 เวลา: 16:44 น.
ช่วยแนะนำที่พักหัวหินราคาหลักร้อยหน่อยคะ ขอใกล้ทะเลย เป็นส่วนตัว ใกล้ตลาดก้ได้ไม่ได้ก้ไม่เปนไรคะ แล้วก้ถ้าจะเช่ามอไซเช่าได้ที่ไหนหรอคะ? ราคาเท่าไร คิดค่าน้ำมันอะไรยังไงคะ?

แล้วถ้าพัก รีรา รีสอร์ทดีม้ยคะ?

ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุนคะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: oil
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 เม.ย. 53 เวลา: 16:57 น.
ถ้าจะหาราคาหลักร้อยใกล้ทะเลไม่มีหรอกค่ะ แต่ถ้าเป็นมอไซหาเช่าได้ตามท้องถนนเลยมีเยอะมาก เลือกเองเลยว่าจะเอาร้านใหนเช่าวันละ 200 บาท ค่าน้ำมันเราออกเองค่ะ แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าค่าเช่าเพิ่มยัง ต้องลองสอบถามทางร้านดูอีกทีเพราะไปมาปีที่แล้วค่ะ ส่วนเรื่องห้องเช่าแนะนำไปพักที่ โรงแรมสกุลวิไล ค่ะ ราคาประมาณ 800-900 บาทค่ะ ถ้าช่วงเทศกาลก็ 1000 บาทขึ้นไปค่ะ ราคาตามขนาดของห้องค่ะ ห้องพักเขาสะอาดใกล้ทะเล ใกล้ตลาดโต้รุ้ง เป็นห้องแอร์ ทีวี ตู้เย็น มีระเบียง มองออกไปเห็นวิวทะเลค่ะ เราก็ไปพักที่โรงแรมนี้มาค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org