เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาบ้านเช่ารายเดือนราคาถูก ช่วยแนะนำหน่อย
กระทู้:  หาบ้านเช่ารายเดือนราคาถูก ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  (อ่าน 1150  ครั้ง)
คุณ: porpla โพสเมื่อ: 26 ก.ย. 54 เวลา: 17:33 น.

เนื่องจากเราต้องย้ายขึ้นมาทำงานที่หัวหิน จึงอยากหาบ้านเช่าราคาถูก ใกล้เขตชุมชน และย่านตลาด ร้านค้า โดยมีงบประมาณ ไม่เกิน 4000 บาท ต่อเดือน รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: porpla
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 ก.ย. 54 เวลา: 17:35 น.
ติดต่อได้ที่ tragedy.of.liar@gmail.com ค่ะ ขอขอบคุณ ล่วงหน้าค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: นุ่น
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 ก.พ. 55 เวลา: 23:29 น.
กำลังหาบ้านเช่าแถวหัวหินเช่นกันค่ะ งบประมาณไม่เกิน 7000บาท/เดือน ช่วยแนะนำด้วยค่ะ nongnun13@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
คุณ: vevy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 มี.ค. 55 เวลา: 22:23 น.
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org