เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » สุดยอดเลยค่ะ
คุณ: MaNang โพสเมื่อ: 30 ม.ค. 55 เวลา: 17:54 น.

เมื่อไม่นานมานี้ ดิฉันได้ไปทานอาหาร ที่ร้าน รถไฟดนตรี แถว สถานีรถไฟ สิ่งที่น่าตกใจและทำให้เราแปลกใจก็คือ ทางร้าน เค้าสั่งอาหารจาก Ipad โดยที่ไม่ต้องข้ามไปสั่งเหมือนเมื่อก่อน สวดยอดมากๆ อาหารเร็วขึ้น ไม่เสี่ยงกับรถอีกแล้ว ดีใจกับน้องๆร้านนั้นด้วยนะ ไม่ต้องเสี่ยงอีก คิดดูสิ ยังสั่งอาหารไม่ทันครบเลย อาหารมาวางที่ดต๊ะแล้ว (ตอนนั้นคนไม่ค่อยเยอะนะ อิอิ)เราเลยสอบถามน้องเด็กเสริฟดูว่ามันถึงครัวเลยหรอ (ตอนแรกคิดว่าแค่จดในโน้ตอิอิ)น้องเค้าบอกว่าใช่ครับถึงเลย อาหารมาวางที่โต๊ะ เลบสอบถามน้องเค้าอีกว่า เค้าทำแอยเองหรอ น้องเค้าบอกว่าเจ้าของร้านทำเอง ตกใจหมดเลย โคตรเทพเลยร้านนี้ เร็วไรขนาดนี้ สุดยอดจริงๆนับถือๆ มีรูปมายืนยันคร มีรูปมายืนยันคร๊าๆๆๆๆๆ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: asd
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 มิ.ย. 56 เวลา: 10:13 น.
การลงทุนมีความเสี่ยง เริ่มต้นเล่นหุ้น http://www.makemoneythai.web44.net/index2.php
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org