เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » บ้านพักทั้งหลัง มีอุปกรณ์ทุกอย่างครบ น้อ
กระทู้:  บ้านพักทั้งหลัง มีอุปกรณ์ทุกอย่างครบ น้องหมาพักได้  (อ่าน 1122  ครั้ง)
คุณ: ดรีม โพสเมื่อ: 27 ก.ค. 55 เวลา: 11:16 น.

แนะนำบ้านนี้ค่ะ บ้านสุขสำราญ อยู่ในซอยหัวหิน 102 เข้าซอยไป บ้านอยู่ห่างทะเล 2.5 กิโล ห้างมาร์เก็จวิลเลจก็แค่2 กิโล ในโครงการผาสุข มีทุกอย่าง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ แอร์ ทีวี ดีวีดี ตู้เย็น ไมโครเวฟ อินเตอร์เน็ท อุปกรณ์ครัวมีพร้อมหมด จาน ชาม ช้อนหม้อ เตาแก๊ส เตาปิ้งไฟฟ้า เตาบาบีคิว ที่คีบ ที่หนีบปูให้ พักได้หลายคน น้องน้องเค้าก็ให้พักค่ะ ของเราเช่ารายสัปดาห์ค่ะ 9000 บาทเอง ถ้าพักแค่ 2 คนจะลดได้อีกด้วย ค่าไฟก็ตามมิเตอร์เลย บ้านอยู่ใกล้สระน้ำของโครงการเดินนิดเดียว แต่เค้าก็มีจักรยานให้ 1คัน เครื่องซักผ้าก็มีค่ะ สั่งอาหารทะเลมาทานที่บ้านก็ได้ สั่งแบบสดๆมาปิ้งเองสนุกดีค่ะ ถ้าไม่มีรถมาเจ้าของหารถเช่าให้ค่ะ มีหลายราคาแล้วแต่เราจะเลือก แนะนำค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน เราเจอในเฟสบุ๊ค บ้านเช่าหัวหินรายวัน โยโกะ ลองดูนะคะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org