เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รับสอนพิเศษน้องป.1-6 และ ม.1-3
คุณ: ครูหวาน โพสเมื่อ: 21 ต.ค. 55 เวลา: 21:10 น.

บ้านครูหวาน
ครูหวานจบปริญญาตรี(เกียรตินิยมอันดับ2) สาขาฟิสิกส์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
จบปริญญาโท สาขาสาขาฟิสิกส์ สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
ตอนนี้กำลังศึกษาต่อในระดับปริญญาเอก ที่สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง

ครูหวานรับสอนพิเศษน้องป.1-6 และ ม.1-3 ค่ะ
ในรายวิชา คณิตศาสตร์ และวิทยาศาสตร์ค่ะ
จะสอนในวันเสาร์-อาทิตย์ค่ะ
รับสอนเป็นรายตัว คิดชั่วโมงละ 200 บาทค่ะ
รับสอนเป็นกลุ่มๆละประมาณ 3 คนขึ้นไป คิดชั่วโมงละ 150 บาท/คนค่ะ

ครูหวานจะสอนเน้นรายตัวทุกคนค่ะ เป็นกันเองกับเด็กๆ ไม่สอนให้เด็กเครียด รู้จักแยกแยะเวลาระหว่างเล่นกับเรียนค่ะ
บ้านครูหวาน อยู่หมู่บ้านรวมสุข ถนนเลียบคลองชลประทาน
ติดต่อ-สอบถาม โทร 082-793-0145(ครูหวาน)
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ครูหวาน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 23 มี.ค. 56 เวลา: 10:04 น.
ครูหวานหยุดสอนแล้วคร้าา
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org