เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาที่พักระหว่างไปสอบเข้ามหาลัย300-500/คื
กระทู้:  หาที่พักระหว่างไปสอบเข้ามหาลัย300-500/คืน  (อ่าน 819  ครั้ง)
คุณ: พริกแกง โพสเมื่อ: 21 พ.ย. 55 เวลา: 19:34 น.

เดือนมกราคมจะไปสอบเพื่อเข้าเรียนต่อมหาลัยอ่าค่ะ

(มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลรัตนโกสินทร์ถ.เพชรเกษม กม.242 ต. หนองแก อ. หัวหิน จ. ประจวบคีรีขันธ์ 77110)

รบกวนช่วยแนะนำที่พักราคาถูก ไม่ต้องหรู ไม่มีผี ยุงไม่กัดก็พอค่ะ ขอบคุณค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org