เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ขอข้อมูลตลาดนัดหัวหิน
คุณ: ธีรยา โพสเมื่อ: 2 ก.ค. 53 เวลา: 08:56 น.
ใครพอจะแนะนำข้อมูลตลาดนัดเปิดท้ายที่หัวหินได้บ้างคะ อยากจะนำเสื้อผ้าไปขายค่ะ
ขอบคุณค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ขอมูลตลาดเปิดท้
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 ก.ค. 53 เวลา: 15:21 น.
ตลาดเปิดท้ายที่ต้องการข้อมูลที่มีคนนิยมซื้อของมากก้อจะเป็นตลาดเปิดท้ายโรงแรมหัวหินแกรนด์ แต่ข้อสำคัญค่าที่แพงมากคิดต่อวัน ถ้าต้องการข้อมูลหรือติดต่อจะขายของให้สอบถามพ่อค้าแม่ค้าที่ขายอยู่ในนั้น แล้วถามว่าติดต่อ พี่หนูเล็กเบอร์อะไร หรือเจี๊ยบมดแดงก้อได้ เพราะทั้งสองคนเค้าเป็นคนจัดพื้นที่ให้ขาย
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ติดต่อเจี่ยบ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ก.ค. 53 เวลา: 21:44 น.
ติดต่อเจี๋ยบมดแดง เค้าเป็นคนจัดตลาด
คุณ: ต้องการที่ขายขอ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 พ.ย. 53 เวลา: 08:53 น.
ใครมีเบอร์ของพี่เจี๊ยบมดแดงบ้างต้องการจะขายของค่ะ
คุณ: hh
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 พ.ย. 53 เวลา: 14:57 น.
081 6924580
คุณ: กิตติ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มิ.ย. 54 เวลา: 03:42 น.
ไปลองขายขอวมาแว้วววววววววววววขายดีมากครับที่แกรนด์คาที่ก็สมราคาที่อื่นๆที่ผมไปขายมายังแพงกว่าเลย
คุณ: noi
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ต.ค. 54 เวลา: 06:38 น.
ว้าว....มาทำที่มหาชัยแล้ว ถนนเอกชัยใกล้ รพ.เอกชัย
คุณ: บิวบิว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 16:11 น.
'งั้นหนีนำไปหัวหินดีกว่าขายของประทังชีวิตไปก่อน
คุณ: kung
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 54 เวลา: 20:36 น.
ไปด้วยคร้า ที่นั่นมีเสื้อผ้าสาว ไซส์ใหญ่ขายรึป่าวคะ จะไปขายบ้าง หนีน้ำท่วมค่ะ
คุณ: อาร์ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 03:35 น.
เทพครับเปิดท้ายแกรนด์ทำตังค์ตกก็มีคนใจดีนำส่งก๊าบบบบ
คุณ: คุณากร
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 13:52 น.
ไปด้วยเหมือนกันด้านท้ายตลาดชิวววววววววค่ะ มีเพลงสดฟังแกล้มขนมปังนมสดอิอิอิอิ อาหย่อยยยยจัง หนีน้ำเที่ยวงานนี้ก็หนุกไปอีกแบบ
คุณ: พ่อค้าจตุจักร
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 29 พ.ย. 54 เวลา: 23:19 น.
กลับบ้านแล้วก๊าบบบบ ขอบคุณสำหรับที่ขายของ แล้วจะไปเที่ยวน๊ะ
คุณ: คนชอบดวง
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 7 ธ.ค. 54 เวลา: 16:13 น.
ดูดวงแม่นมั๊กๆๆๆๆๆๆ ลองดูน๊ะอยู่ในห้องติดแอร์
คุณ: สุดเท่
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 1 มิ.ย. 55 เวลา: 21:32 น.
ค่าที่เท่าไหร่อ่ะครับ
คุณ: ครอบครัวน้องนัท
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 56 เวลา: 02:42 น.
ไปมาแล้ว ของเยอะดี แต่เจอของอาหย่อยหวนให้คิดถึงวัยเด็ก ทุกคนคงเคยกินสายไหมกัน แต่ผมเพิ่งเห็นวิธีการทำ กะซื้อให้ลูกกิง แต่ปรากฎแย่งลูกกิง เพราะเป็นสายไหมที่มีทั้งกลิ่นและรสชาดของท๊อปฟี่หลายๆรส ผมสั่งซูกัสให้ลูกชาย แหม มันอาหย่อย ยังไงไปลองกันน๊ะครับ
คุณ: Ankur
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 56 เวลา: 08:01 น.
I'm socehkd that I found this info so easily.
คุณ: ลูกตาล
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 27 ม.ค. 56 เวลา: 21:30 น.
ได้ข่าวว่าจะมีตลาดเปิดไม่ข้าง ม.ศิลปากร วันอังคารนี้ อยากไปขายของกินอ่ะแต่จดเบอร์โทรจากรถประก่ศไม่ทันซักที มีใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยคร้า
คุณ: ขายเสื้อผ้า
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 28 ก.ย. 56 เวลา: 14:29 น.
ใครต้องการติดต่อเช่าพื้นที่ขายของที่ตลาดเปิดท้ายหน้าโรงแรมแกรด์หัวหินติดต่อได้ที่เบอร์นี้เลยครับ 0819133258 พี่เจี๊ยบ มดแดงครับ พี่เขาใจดีมาก ไปขายมาแล้ว ขายดีสุดๆ
คุณ: อ้อม
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 29 ก.ย. 56 เวลา: 22:19 น.
ไม่ทราบว่าพอจะมีที่เหลือขาย พวกเบเกอร์รี่ หรือขนมปังมั้ยค่ะ
คุณ: marbolo
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 11 เม.ย. 57 เวลา: 19:54 น.
พี่เจี๊ยบที่ผมสีแดงสูบบุหรี่ใช่ไหมครับ
คุณ: แนน
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 18 ก.ค. 57 เวลา: 17:40 น.
ตอนนี้ตลาดยังเปิดขายอยู่ใช่ไหมค่ะ อยากไปขายช่วยตอบที
คุณ: ขายของ
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 19 ธ.ค. 59 เวลา: 18:26 น.
ต้องการเช่าพื้นที่ขายของที่ตลาดแพไม้ค่ะ ติดต่อใครค้ะ
คุณ: เรือนแก้ว
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 10 มิ.ย. 60 เวลา: 07:46 น.
โล๊ะกระจาย! อุปกรณ์ข้าวของเครื่องใช้เกี่ยวกับธุรกิจสปา เครื่องเรือน เฟอร์นิเจอร์ แอร์ ชุดโต๊ะ เก้าอี้ เตียง สภาพนางฟ้า ขายมือสอง ในราคาถูกกว่ามือหนึ่งมากกว่า 50% สามารถเข้ามาดูสภาพสินค้าได้ที่ อาคารเรือนแก้ว ซอยหัวหิน96 สนใจชิ้นไหนต่อรองราคาได้อีก ติดต่อ คุณกิ้ฟ 061-519-3270 หรือคุณยอด 064-779-9630 รีบเข้ามาจับจอง
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org