เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ที่หาด กางเตนท์ นอน ได้ ไหม ครับ
กระทู้:  ที่หาด กางเตนท์ นอน ได้ ไหม ครับ  (อ่าน 1240  ครั้ง)
คุณ: kks 5/2 โพสเมื่อ: 8 ก.ค. 53 เวลา: 22:21 น.
จะไปแบบหมู่เพื่อน ๆ เด็ก ม.ปลาย ครับ งบ ไม่ มาก แต่ อยากเที่ยว ครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับจะไป รถ ไฟ ไม่ ทราบ ว่า สถานนีรถไฟไกล้กับหาดไหมครับ

ช่วยด้วยยยย คร๊าบบบบ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ช่วยแนะนำ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 ก.ค. 53 เวลา: 21:13 น.
กางนอนได้ แต่หาห้องน้ำลำบากเพราะหาดหัวหินจะเหมือนกับว่าเป็นหาดส่วนตัว มียามเฝ้าบริเวณหน้าหาดของสถานประกอบการแต่ละที่ ทางที่ดืพักที่สวนสนประดิพัทธ์ รถไฟก็จอด นั้งรถไฟฟรีขบวน ธนบุรี ประจวบ จอดแน่ที่สถานีสวนสน สวนสนเป็นสถานที่ราชการ ของทหารบก ถ้ามีพี่น้องทีเป็นทหารให้จองให้ก้อจะราคาลดลงมามาก ลองดูละกันนะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: kks 5/2
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ก.ค. 53 เวลา: 15:28 น.
ผมอยากไปตลาดหัวหินด้วยน่ะครับ แล้ว วันถัด มา ก็ จะ ไป เพลินวาน ต่อ ขอบคุณ ที่ ช่วยแนะนำครับ
คุณ: ส้ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 22:00 น.
กางเตนท์ที่หาดได้ใช่ไหมค่ะ
คุณ: nam
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 23 ธ.ค. 54 เวลา: 04:09 น.

สังหารส่วนเกินหน้าท้อง ขับไสบั้นท้ายเกินขนาด ตัดขาดไขมันส่วนเกิน ลดปัญหาเวลาเดิน"พุงแซงนม" ... เพราะ " ผู้ ห ญิ ง " หยุดสวยไม่ได้ ... สุดยอดผลิตภัณฑ์ในการลดความอ้วนที่สกัดจากพืชผลไม้และสมุนไพร ปลอดภัย ไร้สารเคมี ไม่มีโยโย่เอฟเฟค ไม่ว่าจะเป็นต้นแขนต้นขา หน้าท้อง ไม่มีเหี่ยวย่น แล้วคุณจะต้องที่งกับผลลัพธ์ที่จะเกิดขึ้น ( อ่านต่อ...) http://www.online.lady4slim.com เราเข้าใจคุณ...
คุณ: นอนู๋
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 เม.ย. 55 เวลา: 17:44 น.
ที่กางเต้นท์ราคาเท่าไหร่หรอ ต้องติดต่อใครหรอค่ะ ถ้าไปรับน้องไปได้ป่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org