เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รับฝากเลี้ยงแมวและสุนัขด้วยใจรัก (เข้าได
กระทู้:  รับฝากเลี้ยงแมวและสุนัขด้วยใจรัก (เข้าได้ทางซอย 6  (อ่าน 818  ครั้ง)
คุณ: คุณโอ๋ โพสเมื่อ: 19 มิ.ย. 56 เวลา: 23:38 น.

หัวหินเพ็มโฮมเสตย์ Huahin Pet homestay เราเปิดบ้านส่วนตัว รับฝากเลี้ยงแมวและสุนัขด้วยใจรัก เลี้ยงในห้องส่วนตัว กว้างโปร่งสบายติดสวน สำหรับแมว และสุนัข แยกเป็นสัดส่วน 1 ห้องต่อ 1 เจ้าของ
สุนัข : ภายในห้อง มีเบาะนุ่มๆ หมอนสะอาดๆ และของเล่นให้เค้าค่ะ รวมถึงสนามหญ้าทั้งด้านหน้า และด้านหลัง เพื่อให้เค้าออกกำลังระหว่างวัน โดยเราดูแลอย่างใกล้ชิด
แมว: เค้าจะอยู่ห้องพัดลมส่วนตัว ติดสวน อากาศถ่ายเท ภายในห้อง จะมีคอนโดแมว ที่ลับเล็บ ของเล่น ชั้นนอน และกะบะทราย

เปิดบริการทุกวัน เวลา 11-18.00น. กรุณานัดหมายล่วงหน้า 1 วัน เพื่อจัดเตรียมอุปกรณ์เครื่องใช้สะอาดๆ ให้นะคะ
ติดต่อ : 082-2920923 หรือเชี่ยมชม page เราก่อนได้ที่:- www.facebook.com/HHPetHomestay
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: อั๋น
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 ก.ย. 56 เวลา: 09:53 น.
ผมพึ่งมาอยู่หัวหิน ซอย6 วัดบ่อฝ้ายครับ มีพวก อาหารสุนัข นมแพะ ของกินเล่น ของเล่น อื่นฯ บ้างมั้ย แนะนำด้วยครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org