เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » นิดนึงครับ ขออนุญาติขายม้านอนยกเวทครับ พ
กระทู้:  นิดนึงครับ ขออนุญาติขายม้านอนยกเวทครับ พร้อมเซ้ต ร  (อ่าน 896  ครั้ง)
คุณ: ดนัย โพสเมื่อ: 10 ส.ค. 56 เวลา: 19:59 น.

เตียงยกเวท พร้อมเซ็ตน้ำหนักรวม 33 กิโลกรัม
ราคาพิเศษเพียง : 6,990.-บาท เท่านั้น ....
สินค้าใหม่มือหนึ่งแกะกล่อง ราคาพิเศษนี้ แถมฟรี...จัดส่งให้ทั่วไทย
คุณสมบัติเฉพาะของรุ่นนี้นะครับ
1. เป็นม้านอนยกน้ำหนักแบบมาตรฐาน ปรับเล่นได้ทั้งอกบน อกกลาง และอกล่างนะครับ โดยใช้สลักรับบาร์ดึงเข้า-ออก ปรับระดับการใช้งาน สะดวกมากๆครับ
2. ขนาดเหล็กแบบมาตรฐานนะครับ หนาขนาด 1.5 x 1.5 นิ้วครับ แข็งแรงทนทาน สามารถรองรับผู้ใช้งานได้กว่า 100 กก. และรองรับน้ำหนักเวทได้ประมาณ 120 กิโลกรัมนะครับ
3. สามารถปรับระดับตำแหน่งเบาะรองรับหลังได้มากถึง 4 ระดับการใช้งาน เพื่อความเหมาสมของสรีระร่างกายผู้ใช้งานนะครับ
4. สามารถปรับเล่นบริหารกล้ามเนื้อหน้าขา และหลังขาได้นะครับ
5. สามารถปรับเล่นท่าฟลายอก แบบดัมเบลล์ได้นะครับ
6. ประหยัดพื้นที่ใช้สอยมากๆเลยนะครับ เพราะสามารถพับเก็บได้ง่าย โดยแค่ถอดสลักเท่านั้นครับ ง่าย และสะดวกมากๆครับ ทั้งนี้การพับเก็บก็ไม่ลดทอนความแข็งแรงของเครื่องนะครับ เพราะจังหวะล็อคพอดีแข็งแรงมากครับ
7. มาพร้อมกับแกนบาร์เบลล์ขนาด 60 นิ้วนะครับ หรือประมาณ 1.5 เมตรครับผม น้ำหนักของแกนหนักประมาณ 8 กิโลกรัมครับ และพิเศษครับแผ่นน้ำหนักอย่างดีคุณภาพมาตรฐานขนาด 5 กก. จำนวน 4 แผ่น , แผ่น 2.5 กก. จำนวน 2 แผ่น จะได้น้ำหนักรวมพอดีกับแกนครับที่ 33 กิโลกรัม
8. ท่านสามารถสั่งซื้อน้ำหนักเพิ่มได้นะครับที่ กิโลกรัมละ 89 บาท จัดส่งให้ฟรีทั่วไทยครับ มีแผ่นน้ำหนักขนาด 10 กก. , 7 กก. , 5 กก. , 2.5 กก. , 1.5 กก. , 1 กก. , 0.5 กก. ..... ครับผม เลือกได้ตามความต้องการได้เลยนะครับ
9. ทางเราไม่มีหน้าร้านนะครับสำหรับสินค้ารุ่นนี้ แต่ท่านสามารถสั่งซื้อได้ครับ ไม่ต้องกังวลใจครับเราไม่เคยโกงใครครับ เช็คประวัติได้ครับ
10. สั่งซื้อสินค้า โอนเงินเข้าบัญชีนายดนัย สกูลเย็น ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสจรัญสนิทวงศ์ ประเภทบัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 1922099694
11. เมื่อโอนแล้ว โทรแจ้งรายการการสั่งซื้อสินค้า และแจ้งชื่อและที่อยู่ในการจัดส่งกับผมด้วยนะครับ ที่เบอร์ : 081-612-0373 โทรได้ทุกวันนะครับเวลาประมาณ 8:00 – 22:00 น.
12. เมื่อโอนแล้ว และผมนำส่งแล้ว จะแจ้งเลขที่นำส่งสินค้าให้กับท่านอีกครั้งนะครับ โดยทางร้านจะนำส่งผ่านบริษัทขนส่งเอกชนเท่านั้นนะครับ งดส่งผ่านไปรษณีย์นะครับเพราะช้า และแพง แถมบริการแย่ครับ ต้องไปรับเอง และขอค้างนานไม่โทรบอก ของดทางไปรษณีย์นะครับ และส่งของบริษัทเอกชนจะเร็วกว่ามากๆครับ และบริการดีกว่าครับ โดยจะส่งผ่าน บริษัทนิ่มซี่เส็งเอ็กเพรสเป็นหลักๆนะครับ เพราะเร็วมากๆครับในการจัดส่ง ส่วนบางท่านอยู่อำเภอที่ไกลมากๆ ผมจะส่งบริษัทขนส่งเอกชนที่เขาบริการให้นะครับ ถ้าไกลแบบไปไม่ไหวจริงๆจะแจ้งผ่านเป็นเคสๆไปนะครับ
13. ช่องทางในการติดต่อผมนะครับ ... ชื่อ : ดนัย โทรติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ : 081-612-0373 หรือ E-mail ; danai_dd2@hotmail.com ( ใช้เป็นอีเมล์เพื่อแอดเข้าไปคุยในเฟซบุ๊คได้นะครับ ) ... ขอบคุณครับ ^^
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ดนัย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 ส.ค. 56 เวลา: 20:09 น.

อีกมุมครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: เล็ก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 57 เวลา: 12:04 น.
สนใจมากครับชุดนี้ ขายไปรึยังครับถ้ายังไม่ขาย ช่วยโทรกลับ 0814215448 ครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org