เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » Memoirs of Asia ขอเชิญมัคคุเทศก์หรือ ผู้
กระทู้:  Memoirs of Asia ขอเชิญมัคคุเทศก์หรือ ผู้ที่ชอบปั่น  (อ่าน 1047  ครั้ง)
คุณ: Mona โพสเมื่อ: 1 ส.ค. 53 เวลา: 17:29 น.
Memoirs of Asia ซึ่งเป็นบริษัททัวร์จักรยานในหัวหิน ต้องการมัคคุเทศก์หรือผู้ที่ชอบปั่นจักรยาน แบบFreelance มาร่วมงานกับเราค่ะ กำลังมองหาท่านที่พูดภาษาอังกฤษได้ อาศัยอยู่ในหัวหิน หรือจังหวัดใกล้เคียง ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ ทัวร์ของเราจะเป็นแค่ครึ่งวันเช้า ไม่เกิน 3 ชั่วโมง หนี่งสัปดาห์จะมีตารางออกทัวร์ 3 วัน จำนวนลูกทัวร์น่าจะประมาณ 1-2 คนในตอนเริ่มต้น แต่รอบละไม่เกิน 6 คนค่ะ

สำหรับท่านที่สนใจ หรือ อยากทราบค่าตอบแทน กรุณาติดต่อทางอีเมล์ info@memoirsofasia.com ช่วยทิ้งเบอร์โทรศัพท์ติดต่อกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
โมน่า
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: นน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 ส.ค. 53 เวลา: 00:07 น.
อยากทราบรายละเอียดครับ 089-2593797
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: กระต่าย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 ก.ย. 57 เวลา: 15:08 น.
รบกวนส่งรายละเอียด ที่supattra_tai15@hotmail.com ได้ไหมคะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org