เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว The Hideaway Resort Hua Hin
กระทู้:  รีวิว The Hideaway Resort Hua Hin  (อ่าน 26351  ครั้ง)
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 13:59 น.
เดอะ ไฮด์อเวย์ หัวหิน เป็นพักกะทัดรัด ไม่ติดหาด แต่น่าอยู่และอบอุ่น มีสระว่ายน้ำ อย่ารอช้า มาดูรูปกันค่ะ

ขอบคุณ เวป pantip.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:26 น.

นี่คือด้านหน้า เป็นปากทางเข้าค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:28 น.

ที่จอดรถค่ะ ก็ดูกว้างเหมาะสมกับขนาดของที่นี่ค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:31 น.

ด้านหน้าฝ่ายต้อนรับ ไว้เช็คอินท์ เช็คเอาท์ สังเกตุเห็นบันไดทางขวามั๊ยค่ะ อันนี้เป็นทางขึ้นไปที่รับประทานอาหาร ส่วนถ้าจะเดินไปที่พัก ต้องไปทางซ้ายมือค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:36 น.

ไปดูห้องพักกันเลยดีกว่าค่ะ อันนี้เป็นทางเดินไปยังที่พักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:36 น.

ถึงแล้วห้องพัก...
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:37 น.

ที่นอนค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:38 น.

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้องพัก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:39 น.

ที่นั่งเล่นภายนอกค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:42 น.

ฝั่งตรงข้าม เป็นอ่าง!! มีน้ำวนๆ ได้เหมือนจากุซซี่ด้วยอ่ะค่ะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:44 น.
อ่อ ลืม ห้องน้ำ ไปดูห้องน้ำกันค่ะ ดูสะอาดดีค่ะ สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องน้ำก็เรึยกได้ว่า ครบตามต้องการค่ะ สบู่ แชมพู.... มีครบค่ะ O_^!
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:45 น.

ที่ปลดทุกค่ะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:46 น.

อ่าง.. อ่างล้างหน้า คร้า!!
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 14:50 น.

จุดเด่นของที่นี่ มีสระว่ายน้ำ ที่สามารถลงเล่นได้จากที่พักเลย อารมณ์เหมือนเรากระโดดน้ำตามบ้านสวนอ่ะค่ะ ดูภาพๆ จากภาพก็จะเห็นบันไดเป็นทางขึ้นลงเล่นน้ำในสระว่ายน้ำค่ะ ของแต่ละห้องเลย ในกรณีที่ไม่ใช่ห้องที่อยู่ริมจะเป็นบันไดลิงค่ะ
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 16:58 น.

ห้องที่อยู่ริมๆ จะเป็นทางลงแบบนี้ค่ะ
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 17:08 น.

วิว สระว่ายน้ำค่ะ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 17:11 น.

หิวละค่ะ ไปดูหม่ำๆ กัน อาหาร.... น่ารับประทานมั๊ยคะ??
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 17:13 น.

วิวมุมสูงของ The Hideaway Hua Hin ค่ะ สำรองที่พักได้นะคะ ที่ http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/the-hideaway/
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 16 มี.ค. 53 เวลา: 18:33 น.

เดอะ ไฮด์อเวย์ หัวหิน เป็นรีสอร์ท ที่มี สระว่ายน้ำติดกับห้องพัก (Pool Side)ราคาถูกมากๆ เมื่อเทียบกับ รีสอร์ทอื่นๆ แล้ว และ ตอนนี้ มีราคาพิเศษด้วยครับ อยู่ที่ 1,780 บาทเองครับ น่าสนใจ มากๆ เลย ครับ ^_^ http://www.thehideawayhuahin.com/
คุณ: ^_^
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 19 มี.ค. 53 เวลา: 21:45 น.
อยากไปจังเลยครับ เปิดประตูหลังห้องพัก โดดน้ำได้เลย สุดยอดไปเลยครับ รอเจ้านายใจดี ออกตังให้ไป
คุณ: YoY
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 23 มี.ค. 53 เวลา: 09:45 น.
คุณ: Pim
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 13:52 น.
ติดหาดไหมค่ะ มีกี่ห้องพัก ถ้าไป 200 คน ได้ไหม
คุณ: ลูกชายยมทูต
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 19:10 น.
คุณ: ลูกชายยมทูต
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 19:12 น.
ไว้เจอ กัน หัว หิน
คุณ: เค
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 22 เม.ย. 53 เวลา: 23:24 น.
มีห้องรองรับคน 4 -8 คนไหมคะ แล้วราคาเป็นไงบ้าง คือกะจะไปช่วง ต้น พ.ค. น่ะค่ะ
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 23 เม.ย. 53 เวลา: 12:29 น.
ดูรายละเอียดได้ที่นี่เลยครับ http://www.thehideawayhuahin.com/
คุณ: tum
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 6 ก.ค. 54 เวลา: 12:25 น.
ว้าว!!สุดยอด มีสระว่ายน้ำ ติดกับห้องเลย มีอ่างน้ำวนอีกด้วย ฮู้!!!
คุณ: มาย
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 23 ก.ย. 54 เวลา: 17:58 น.
ขอราคาและวันว่างเดือนธันวาด้วยค่ะ เอาห้องที่มี่สระน้ำส่วนตัวและเดินลงสระรวมได้เลยนะคะ lawyergirl3377@hotmail.com
คุณ: เทพ
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 14 พ.ย. 54 เวลา: 19:03 น.
โรงแรมกากๆ มีแต่คนกากๆไปพัก อยากจะอ้วก
คุณ: nok
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 27 ธ.ค. 54 เวลา: 11:00 น.
บ้านใกล้เพลินวาน ใกล้ทะเลให้เช่ารายวัน ฝากด้วยนะคะ http://www.ddproperty.com/property/show/206558
คุณ: หรรษา
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 24 เม.ย. 55 เวลา: 18:08 น.
ไปพักมาเมื่อวันอาทิตย์ค่ะ ก็โอเค รวม ๆ นะคะ แต่ทะเลไม่น่าเล่นเลย หาดสั้นเวลาน้ำขึ้น แทบไม่มีที่เดิน อาหารเช้าน้อยมาก มีแต่หมู เราไม่ทานหมูด้วยเลยได้ทานแต่ขนมปังทาเนย ขนมปังกระเทียม ผลไม่มีแค่สับประรด อาหารมีข้าวต้มหมู ไข่ดาว ไส้กรอกหมู แฮม เบคอน ขนมปัง แยม เนย ถ้าไม่คิดมากเรื่องอาหารเช้าก็โอเคค่ะ
คุณ: กุ้ง
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 29 เม.ย. 56 เวลา: 14:16 น.
ตามรูป มีห้องข้างล่าง-ข้างบน ใช่ป่ะคร๊า
คุณ: แม่ลูกหนึ่ง
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 28 ส.ค. 56 เวลา: 11:08 น.
ไปพักมาแล้วค่ะ อย่าไปเลยค่ะ ที่พักไม่ได้สวยเหมือนในรูปเลย ยุงก็เยอะมากเปิดประตูรับลมไม่ได้เลย ห้องก็แคบไม่มีที่นั่งเล่นเลย เปิดเข้าไปเจอห้องน้ำและเตียงนอน อาหารก็ไม่อร่อย อาหารเช้ามีข้าวต้ม โอ้พระเจ้าไม่ได้เรื่องเลย ที่นั่งที่เดินในรีสอร์ทก็ไม่มี คงไม่ไปอีกแล้วแหละ สรุปคือไม่ได้เรื่องเลย เสียดายเงินไปพักที่อื่นดีกว่า น้ำในสระก็ใช่ว่าจะสะอาด อยากได้เงินคืนจังเลย ฮ่วยมากกกกกกกกกก
คุณ: คนรักเที่ยวไทย
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 21 ก.ย. 56 เวลา: 08:01 น.
ไปมาแล้วค่ะประทับใจมาก สวยจริง
คุณ: ae
ความเห็นที่: 34  โพสเมื่อ: 30 ก.ย. 56 เวลา: 15:36 น.
ไปมาแล้ว4ครั้งแล้ว สวยมาก ยุงไม่เยอะ อาหารเช้ามีทั้งข้าวต้ม ไข่ม้วนแล้วอีกหลายอย่าง สระว่ายน้ำสวยมาก ธันวานี้เจอกันนะครับ
คุณ: สมมติ
ความเห็นที่: 35  โพสเมื่อ: 14 ต.ค. 56 เวลา: 17:54 น.
อยากไปเดี๋ยวนี้........... ห้อง 404 ห้องตรงไหน
คุณ: ae
ความเห็นที่: 36  โพสเมื่อ: 20 พ.ย. 56 เวลา: 13:08 น.
ที่เคยชมไว้ขอเปลี่ยนทุกอย่าง ไปพักประมาณต้นเดือนพ.ย ไฮอเวย์เปลี่ยนไปมาก 1.ห้องพักเก่ามาก 2.ประตูห้องพักบวมเปิดแบบฝืดๆ 3.ไฟในห้องน้ำเสีย1ดวง 4.ผ้าห่มจากหนาใหญ่กลายเป็นขาดและแบน 5.อ่างอาบน้ำ สกปรก เวลาเปิดน้ำแรกๆกลิ่นเหม็นพอซักพักกลิ่นหาย 6.ขอบอ่างไม้เริ่มผุ 7.น้ำในสระขุ่น 8.อาหารตอนเช้า ในขวดใส่โอวัลตินมดเดินเล่นกันเต็ม ข้อสำคัญที่สุด ตอนกลางคืนหนูวิ่งบนเพดานทั้งคืนทำให้นอนไม่หลับ คะแนนเต็ม100เอาไป10% เสียความรู้สึกอย่างมากเพราะไปหัวหินจะพักแต่ที่นี่ที่เดียว ครั้งนี้คงเป็นครั้งสุดท้ายที่จะเข้าพักเพราะไม่คุ้มกะเงินที่เสียไป
คุณ: ก็ดี
ความเห็นที่: 37  โพสเมื่อ: 10 ธ.ค. 56 เวลา: 21:49 น.
คุณ: งัยดี
ความเห็นที่: 38  โพสเมื่อ: 19 ม.ค. 57 เวลา: 14:02 น.
คุณ: karuna
ความเห็นที่: 39  โพสเมื่อ: 3 เม.ย. 57 เวลา: 18:32 น.

เสียความรู้สึกกับที่นี่มาก โทรถามน้องหมาสามารถเข้าได้รึป่าวพนักงานตอบว่าได้ เราก็เลยจองแต่พอมาถึงบอกว่า น้องหมาเข้าไม่ได้ แถมไม่รับผิดชอบใดๆเลยรีบคืนเงิน เรามา3 กรุ๊ปแล้วให้ทำยังไงเราไม่ได้เตรียมมาก่อนด้วยทำให้หาที่พักยากมาก จนหมดอารมณ์เที่ยวที่อื่น บอกตรงๆเสียความรู้สึกมาก
คุณ: nike12
ความเห็นที่: 40  โพสเมื่อ: 4 เม.ย. 57 เวลา: 02:27 น.

โอ้ยยยย ทำไงดี อยากได้ I Phone 5s i phone 5c จะขอแม่ก็เกรงใจ แต่..มีใครบ้างที่กำลังเก็บเงินซื้อ i phone i pod i pad กระเป๋าแบร์นเนม หาจะลองหาอะไรใหม่ๆทำดู เป็นงานสบายๆ ที่ไม่ต้องเพิ่งบัตรเครดิต ไอย๊ะ !! ไปเจอโปรเจ็คงานดีๆมา เป็นโปรเจ็คสั้นๆ กับ ระบบ ที่กำลังมาแรงที่สุดในประเทศไทย The First Power by Snatur เป็นระบบที่มีวัยรุ่นทำงานเยอะที่สุด คุณสมบัติผู้มี่สนใจเข้าร่วมโปรเจ็ค : อายุ 18 ปีขึ้นไปนะจ๊ะ - ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ในการทำงาน - ไม่ต้องการคนเยอะต้องการตนที่สนใจจริงๆ รับด่วนจำนานจำกัด!! เปิดรับเป็นกรณีพิเศษ จำกัดแต่ 20 ท่านแรกเท่านั้น โอกาสดีๆรอคุณอยู่ >>>http://succuess-at-snatur.weebly.com/ (ถ้าไม่ขึ้นลิงค์copyวาง) Facebook : www.facebook.com/pongsa.songsom Line:NanDekZa หรือ สนใจติดต่อ 083-648-5650 คุณพงศา เจ้าหน้าที่ให้รายละเอียด 10 โมง 2 ทุ่ม
คุณ: Fatma
ความเห็นที่: 41  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 03:13 น.
A piece of erdiotiun unlike any other!
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org