เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาที่พักราคาย่อมเยา ติดทะเลค่ะ ช่วง12-14
กระทู้:  หาที่พักราคาย่อมเยา ติดทะเลค่ะ ช่วง12-14เมษา 57  (อ่าน 822  ครั้ง)
คุณ: namita โพสเมื่อ: 31 ต.ค. 56 เวลา: 16:52 น.
พักกัน 5 คนค่ะ ไม่มีรถส่วนตัว อาจจะหารถเช้า
อยากได้ที่พักติดทะเลหรือสามารถเดินไปทะเลได้เลย
เป็นบ้าน พักรวมกัน5คนก้อได้ หรือดรงแรมพักห้องละ2 คน 2ห้องก้อได้ค่ะ

รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ
s_namita@hotmail.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: หนุ่ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 56 เวลา: 10:05 น.

แนะนำบ้านพักในตัวเมืองหัวหิน คับ บ้านพัก แบบ Private&Villa เหมาะกับ ครอบครัวหรือหมู่คณะ มาเที่ยวพักผ่อนคับ อยู่ในตัวเมืองหัวหินห่างจาก ทะเล 200 เมตร ห่างจากตลาดโต้รุ่ง 1กิโล และ ห่างจากเพลินวาน 1กิโล มีสระว่ายน้ำระบบเกลือเพื่อสุขภาพ &internet wirelessฟรี 24ชม. บริการเป็นกันเองคับ ดูภาพบ้านพักเพิ่มเติม ได้ที่ www.headrockhome.com สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ คุณหนุ่ม 086-8914741
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org