เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ชะอำที่คุณอยากรู้ทุกซอกทุกมุมทุกเรื่องมี
กระทู้:  ชะอำที่คุณอยากรู้ทุกซอกทุกมุมทุกเรื่องมีคำตอบให้คุ  (อ่าน 1685  ครั้ง)
คุณ: ชะอำ รู้เรื่อง โพสเมื่อ: 8 ส.ค. 53 เวลา: 08:56 น.
เมืองชะอำ ตั้งอยู่อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี ห่างจากอำเภอหัวหิน23กม. ชะอำมีอะไรหลายอย่างที่น่าสนใจ ไม่ว่าที่พัก ที่กิน ที่เที่ยวค่าใช้จ่ายไม่แพง ถ้าต้องการรู้ทุกเรื่องในชะอำมีคำตอบให้แน่นอน เชิญเลยครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: หาที่พักวันแม่
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 10 ส.ค. 53 เวลา: 18:18 น.
ชายหาดชะอำที่พักที่ราคาไม่แพงมีที่ไหนบ้างครับ จะไปพักช่วงวันแม่นี้ครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ของถูก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 ส.ค. 53 เวลา: 09:59 น.
เรืนสบายชายทะเลท่านละ 150 บาท(แอร์)
คุณ: ปอย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 ก.ย. 53 เวลา: 21:15 น.
ร้านชมวิวซีฟู๊ดที่ชะอำ ติดทะเลหรือเปล่าค่ะ
คุณ: ชมวิวซีฟู๊ดชะอำ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 16 ก.ย. 53 เวลา: 20:11 น.
คุณปอย ร้านชมวิวซีฟู๊ดติดทะเลคับผม ถ้าจากินอาหาทะเลสดๆ โทรหา086-3061795 โอ๋
คุณ: ม.เอเชีย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 ก.ย. 53 เวลา: 11:37 น.
พี่ค่ะ ต้องการสอบถามเรื่องที่ชะอำมีพื้นที่ ที่สามารถทำกิจกรรมปลูกต้นไม้ได้บ้างหรือเปล่าค่ะ พวกเราเป็นนักศึกษาต้องการทำกิจกรรมปลูกป่า อะค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org