เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » แนะนำเว้บไซต์ดีๆ ของกฟผ.
คุณ: นฤมล โพสเมื่อ: 17 ธ.ค. 56 เวลา: 23:29 น.
พอดีกำลังจะหาซื้อเครื่องซักผ้า สับสนระหว่างฝาหน้ากับฝาบน ก็เลยหาข้อมูล เทียบราคาในเว็บต่าง ๆ จนไปเจอเว็บ http://labelno5.opr.egat.co.th/appdata/labelno5/ เป็นเว็บที่ทำการเปรียบเทียบประสิทธิภาพการใช้งานของเครื่องใช้ไฟฟ้าแต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่น ส่วนตัวคิดว่าเว็บนี้ดีมาก ดูไม่ยุ่งยาก มองง่ายดี เว็บนี้เป็นของ กฟผ. ข้อมูลเชื่อถือได้ ใครสนใจลองไปใช้ดูนะคะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: m
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 ธ.ค. 56 เวลา: 00:01 น.
ดีดีจร้า
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: แพท
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 ธ.ค. 56 เวลา: 17:22 น.
ขอบคุณนะคะกำลังมองหาเว็บที่เชื่อถือได้อยู่พอดี
คุณ: jan
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 ธ.ค. 56 เวลา: 07:39 น.
ใช้ยังไงอ่าค่ะ งง
คุณ: ข้าวหอม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 ก.พ. 57 เวลา: 09:06 น.
เคยใช้แอพด้วยนะ รู้สึกว่าจะชื่อ labelno5 ลองไปโหลดใช้ดูนะ
คุณ: กานดา
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 ก.พ. 57 เวลา: 09:53 น.
เจ๋งทั้งแอพทั้งเว็บเลยอ่า เคยใช้แล้ว
คุณ: แป้ง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 21 ก.พ. 57 เวลา: 09:54 น.
ขอบคุณนะคะ พอกำลังจะซื้อเครื่ิงใช้ไฟฟ้าพอดี
คุณ: อัครพล
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 57 เวลา: 21:19 น.
ขอบคุณครับ สำหรับเว็บเจ๋งๆ
คุณ: meme
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 57 เวลา: 21:48 น.
ขอบคูณสำหรับ ข้อมูลดีดีจร้า
คุณ: Boonma
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 57 เวลา: 21:56 น.
ลองโหลดแอพมาใช้แล้วค่ะ ใช้ง่ายมากเลย
คุณ: ข้าวฟ่าง
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 57 เวลา: 22:27 น.
เคยใช้แล้วค่ะ ใช้งานง่ายมากเลยค่ะ
คุณ: เอมี่
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 57 เวลา: 22:40 น.
ของกฟฝ.หรอ น่าสน
คุณ: ปลาทู
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 17 มี.ค. 57 เวลา: 07:27 น.
ลองใช้แล้วค่ะ ขอบคุณข้อมูลดีๆค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org