เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » อยากให้หัวหิน ดูแลทรายหาด
คุณ: 1 โพสเมื่อ: 16 ก.ย. 53 เวลา: 12:06 น.
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบไปเที่ยวหัวหิน เพราะชอบบรรยากาศ อีกอย่างไม่ไกลกรุงเทพ ที่ตั้งกระทู้ เพราะอยากให้กลุ่มที่อนุรักษ์ขี้ม้าที่ชายหาด ช่วยกันเก็บขี้ม้าหน่อยนะครับ เพราะถ้าเราไม่ดูแลตั้งแต่วันนี้ หัวหินของเราจะมีกลิ่นเหม็นนะครับ หรือท่านใดมีไอเดียดีๆเพื่อรักษาหาดหัวหินให้ขาวสะอาดปราศจากกลิ่นเหม็น ออกความเห็นได้นะครับ เพื่อหัวหินของพวกเรา
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org