เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » โปรดระวัง
คุณ: อีนางโจน โพสเมื่อ: 18 ก.ย. 53 เวลา: 20:09 น.

อยากบอกว่าเกย์คนไหนที่ไม่อยากโดนหลอก
เพราะอีโจนคนนี้
โปรดออกห่างจากมันซะ
เรื่องของเรื่องก้อ
คือ ชีแกจะทำตีสนิทแล้วก้อหลอกตังเขาไปทั่ว
หนีคดีจากหาดใหญ่ มาภูเก็ต ยัน กทม และมาที่หัวหิน
หลอกเอาตังเขาไปแปดพัน
และการแลกด้วยตัวของชีเอง
ชีแกชื่อว่า อีบอล ชอบเท่วไฮโฟ เป็นที่สุด
ชื่อจิงของหล่อนคือ นายธีรวัฒน์ ผิวสำอาง
อยู่หัวหินเรสสิเด้น 1
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: คนที่โดนหลอก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 ธ.ค. 53 เวลา: 17:24 น.
จริงๆโดนชีหลอกมาเหมือนกัน ระวังตัวไว้ให้ดี นังนี่ชอบเที่ยวไฮโฟว์ กับเพื่อนแก็งของมัน หลอกเงินชาวบ้านไปทั่ว ใครหลวมตัวระวังให้ดี ชีมีคดีติดตัวอยู่ ธีรวัฒน์ ผิวสำอาง ห้ามเข้าไกล้ เกย์หัวหินระวังให้ดี อีนางโจร
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: อชิตะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 53 เวลา: 02:12 น.
หนังหน้าแบบนี้ใครโง่จ่ายเนี่ย
คุณ: ผู้เกี่ยวข้อง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 53 เวลา: 12:38 น.
มันหลอกไปทั่วแหละ อย่าหลงเชื่อมันเป็นอันขาด มันใช้เหตุผลต่างๆนา อีนี่อะ ได้ข่าวว่าหลอกเขาไปทั่ว เกย์หัวหินที่คิดจะคบมัน รีบถอยห่างเลย ไปกับผู้ชายไม่ซ้ำหน้าด้วย ระวังตัวให้ดี เรื่องเงินนะมะเท่าไหร่ กลัวจะได้ของแถมอะดิ เพราะชีแรง 11รด จริงๆ
คุณ: ผู้เกี่ยวข้อง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 53 เวลา: 12:39 น.
มันหลอกไปทั่วแหละ อย่าหลงเชื่อมันเป็นอันขาด มันใช้เหตุผลต่างๆนา อีนี่อะ ได้ข่าวว่าหลอกเขาไปทั่ว เกย์หัวหินที่คิดจะคบมัน รีบถอยห่างเลย ไปกับผู้ชายไม่ซ้ำหน้าด้วย ระวังตัวให้ดี เรื่องเงินนะมะเท่าไหร่ กลัวจะได้ของแถมอะดิ เพราะชีแรง 11รด จริงๆ
คุณ: ไม่ประสงออกนาม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 54 เวลา: 16:19 น.
ใช่แล้วครับ อย่าไปเชื่อคนๆนี้เป็นอันขาดนะครับ ผมอยู่หาดใหญ่ โดนหลอกไป ห้าพันบาท อ้่างนู้นนี่ ไปเรื่อย ใครไม่เชื่อ มี หมายจับครับ ของหาดใหญ่คดีลักทรัพย์ มีพยานเยอะครับที่หาดใหญ่ แสดงตัวเข้าสนิทและยืมตัง อีกรายไม่ให้ยืมตีสนิทขอไปนั่งเล่นที่บ้าน พอสนิท เอาตัวเข้าแลก พอเค้าไว้ใจแล้วก็ยกเค้าไปหมดเลยทั้งบ้านครับ ยืนยันว่ามีหมายจับครับ
คุณ: ไม่ประสงออกนาม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 54 เวลา: 16:22 น.

รูปโจร
คุณ: น้องแบ๊ว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 54 เวลา: 16:36 น.
เลวจัง!! ต้องจับให้ได้น่ะคร๊
คุณ: นักเลงกรุงเก่า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 54 เวลา: 23:40 น.
เอาแม่งไห้ตายเลยครับ เลวๆ แบบนี้
คุณ: สกาว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 มี.ค. 54 เวลา: 21:42 น.
คือว่าอีเปรตนี้ น่าตบมันมากเลยอ่ะ หลอกไปทัวกับเพื่อนตัวเองยังหลอกได้อีก อยากตบมันสักที นะ เพราะตามตบหลายครั้งแล้วมันหนีทุกครั้ง ไม่ได้แรงแต่ก็ไม่ยอมใครอีดอกนี้แมร่งเหี้ยได้ใจตั้งแต่หาดใหญ่ทุกที่ยันหัวหินอีสัสรูหี
คุณ: เด็กประจวบ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 19:47 น.
ช่ายนางโจน คนนี้ร้ายมาก เจอจะกระทืบให้เละเลย อย่าให้เจอนะ หัวหินมันมะกว้างสักเท่าไร หลอกคนอื่นไปทั่ว อีสัส
คุณ: แพรวา
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 20:12 น.
ดีแต่โพสด่าชาวบ้าน ถ้าไม่โง่จิงจะโดนหลอกกันไหมว่า กากๆ
คุณ: นินิว รูบาน
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 20:18 น.
เลิศๆๆๆ เพื่อนสาวช้านดังใหญ่แล้ว
คุณ: เด็กประจวบ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 54 เวลา: 17:10 น.
ระวังให้ดีนะ ชี แรงมาก บอกว่าเป็นนักศึกษา สวนดุสิตบ้าง ราชมลคล บ้างแต่ไม่เห็นชีไปเรียนสักที ได้ข่าวว่าหลอกเขาไปทั่วหัวหิน หลอกเอาเงินแล้วเอาตัวเข้าแลก ตอนนี้กำลังมีคนตามจัดการหลายอยู่หลายราย เราเป็นคนนึงที่ชีหลอก อ้างโน่นอ้างนี่ไปเรื่อย เพื่อจะให้ได้เงิน เรียนก็มะเรียน สันดานสัสจริงๆ
คุณ: เอาให้เข็ด
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 28 มี.ค. 54 เวลา: 00:11 น.
อยากจัดชีแก***ตูด
คุณ: โอ้เอ้ ราชบุรี
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 6 ก.ย. 54 เวลา: 01:52 น.

กำผมก็เพิ่งโดนวันนี้ครับ โน๊ตบุคหนึ่งเครื่อง เครื่องเล่น mp3 และมือถือ ผมว่าเรารวมหัวกันแจ้งความดีมั๊ยครับ เพราะผมมีสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนของมัน ใครอยากได้ โทรหาคมได้ตลอด 0811999096 ผมไม่ปล่อยไว้แน่ แต่อยากขอแนวร่วมจากทุกคนที่โดนหลอกเหมือนกัน มาร่วมกันให้ตำรวจออกหมายจับมัน ผมแนบสำเนาบัตรของมันมา เชิญแจ้งความร่วมกันเลยครับ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 6 ก.ย. 54 เวลา: 02:00 น.
Facebook ของมันใช้ชื่อว่า บ๊อน บอน ใครแอดได้ช่วยสืบหน่อยนะครับว่าอยู่ที่ไหน ผมทำงานศุนย์คุ้มครองผู้บริโภค จังหวัดราชบุรี แล้วก็โดนน้องมันหลอกเอา ผมไม่ปล่อยไว้แน่ ยังไงใครเล่นเฟส ก็แอดขอเป็นเพื่อนกะเค้านะ เพราะตอนนี้เค้าบล็อคผมไปแล้ว ผมไม่สามารถ เข้าไปได้ ร่วมด้วยช่วยกันครับผม
คุณ: ซวย
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 12 ก.ย. 54 เวลา: 16:09 น.
ขอโทษครับ ตอนนี้มาอยู่บางสะพาน อยู่กับผมเนี่ยแหละ แล้วทำไงดีอะ ตอนนี้เห็นว่าไปหัวหินนะครับ ทำไงดี บอกด้วยครับ แต่ถ้าหลอกกรูนะ มึงโดนแน่ จะเอาให้เข็ดเลย
คุณ: ซวย
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 12 ก.ย. 54 เวลา: 16:10 น.
ขอโทษครับ ตอนนี้มาอยู่บางสะพาน อยู่กับผมเนี่ยแหละ แล้วทำไงดีอะ ตอนนี้เห็นว่าไปหัวหินนะครับ ทำไงดี บอกด้วยครับ แต่ถ้าหลอกกรูนะ มึงโดนแน่ จะเอาให้เข็ดเลย
คุณ: คนโดนหลอก
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 13 ก.ย. 54 เวลา: 18:43 น.
ตอนนี้เห็นตัวอยู่แถวๆหัวหินนะครับ ผมเป็นคนนึงที่ชีหลอก อ้างสารพัด ใครหลวมตัวเข้าแล้วก็ระวังให้ดีนะครับ บอกว่าชีร้ายมาก รีบถอนตัวออกห่างโดยเร็ว ก่อนที่คุณจะไม่เหลืออะไรเลย
คุณ: โจโจ้
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 13 ก.ย. 54 เวลา: 18:47 น.
ระวังมันยกเค้านะครับ เป็นโจรที่ร้ายมาก สุดท้ายเอาตัวเข้าแลก ต้องรีบไล่มันเลย คุณอย่าหลงในคำพูดของมัน รีบแจ้งตำรวจดำเนินคดีให้เร็วที่สุด หรือคนที่เดือร้อนให้แจ้งความโดยด่วน ตำรวจจะได้ทำเรื่องจับคุม เพราะนี่ไม่ใช่รายแรกจะบอกว่า ไม่รู้กี่รายแล้ว หัวหินมันอยู่ไม่ได้ เพราะหลอกเขาไปทั่ว นั่งนี่จะขอเงินอยางเดียวและชอบเที่ยว ที่สุด เมาตลอด อีดอก
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 14 ก.ย. 54 เวลา: 15:02 น.
ไดโปรดทุกคนครับ ช่วยทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมด้วยนะครับ ทันทีที่จับตัวมันได้ ผมจะติตด่อกลับเพื่อมาชี้ตัว ไม่ต้องอายหรอกนะครับ เพราะคนแบบนี้ อยู่ไปก็หนักแผ่นดิน ดีไม่ดี จะไปทำกับเพื่อน ๆ ของเราอีก ถ้าไม่สะดวกทิ้งเบอร์ในนี้ โทรหาผมก็ได้ 090-0872773(ดีแทค)และ 081-1999096 (เอไอเอส)ครับ
คุณ: นักสืบ
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 14 ก.ย. 54 เวลา: 15:33 น.
เห็บแว็บๆๆแถวหัวหิน ขับรถตามไม่ทัน
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 14 ก.ย. 54 เวลา: 15:35 น.
เห็บแว็บๆๆแถวหัวหิน ขับรถตามไม่ทัน
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 14 ก.ย. 54 เวลา: 23:53 น.
จะบอกความคืบหน้าวันนี้ตำรวจสภอ.เมืองราชบุรี นัดผมสอบปากคำ แล้วเรียบร้อย และทางเจ้าหน้าที่ตำรวจได้โทรนัดบอลว่าให้นำของมาคืนผมทั้งหมด ภายในวันพุธที่ 21กันยายนนี้ แต่ล่าสุดบอลปิดมือถือเบอร์นั้นเรียบร้อยแล้วครับ ยังไงช่วยกันตามอีกทางนะครับผม ยังไงคงพึ่งแต่ตำรวจคงไม่ได้การ แต่ผมจะขอความช่วยเหลือช่วยกันตามหามันให้ได้ครับ เพราะมันจะเปลี่ยนเบอร์ เรื่อย ๆ
คุณ: ****
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 16 ก.ย. 54 เวลา: 13:09 น.
ขอร้อง อย่าเยอะได้ไหมพี่เอ้ นัดไว้ก็นัดแล้วจะอะไรนักหนา
คุณ: คนตะเกียบ
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 16 ก.ย. 54 เวลา: 13:46 น.
ตอนนี้นางโจรคนนี้กำลังหลบหนี ขอให้เจ้าทุกข์ ทุกๆรายที่โดนนางหลอก ช่วยออกกันมาให้มากที่สุด และเอาผิดนางให้จงได้ อย่าได้ปล่อยไว้เป็นอันขาด มันขโมยของเขาไปทั่ว หลอกทุกๆคน ตอนนี้ใครพบเห็นตัวนาง จงกระทืบให้มิดบาทาไปเลย อย่าให้คนชั่วลอยนวล เกย์ หัวหิน ประจวบ หลอกเขาไปทั่ว ผมเป็นคนนึงที่นางหลอก บอกว่าขอยืมเงิน แล้วหนีหายไป ผมอยุ่แถวๆตะเกียบหัวหิน ตัวโจรมันคงรู้ เจอที่ไหน กินตีนที่นั่น สัส สันดาร
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 16 ก.ย. 54 เวลา: 13:58 น.
น่าสงสารแม่เค้านะครับ ตอนนี้ผมได้คุยกับแม่เค้า เป็นลูกที่แย่มากอ่ะ เกิดมาผมยังไม่เคยทำให้แม่ต้องมาเสียน้ำตาเลย ยังไม่สำนึกอีก พอเถอะบอลเอ๊ย สงสารแม่ สงสารคนทางบ้านบ้าง เค้าไม่รู้จะเอาหน้าไปซุกไว้ที่ไหนแล้ว เลิกทำตัวแบบนี้ซะทุกคนพร้อมจะให้อภัย ขอแค่กลับตัวเป็นคนดี ผมไม่อยากใช้กฏหมายเข้าทำร้ายใคร ไม่ชอบใช้กำลัง เชื่อป่าว ผมคุยกับแม่บอลในเฟส ผมน้ำตาไหลกับการกระทำของบอลที่สร้างความทุกข์ให้กับแม่ จนแม่ต้องโทษตัวเองที่ทำบอลเกิดมาแล้วไม่สามารถดูแลบอลได้ แม่บอลเป็นคนดีมากครับ แล้วก็อนุญาตให้ผมจัดการได้เต็มที่ ใช้กระบวนการตามกฏหมายได้เลย ซึ่งผมไม่อยากทำ ขอร้องเหอะ กลับตัวซะ ทุกอย่างมันมีทางแก้ไข ขอโทษทุกคนที่บอลเคยทำกับเค้าซะ คำขอโทษคำเดียวที่จะพูดออกมา มันคงเทียบกับน้ำตาที่แม่บอลต้องมานั่งร้องไห้เพราะพฤติกรรมของบลไม่ได้ ผมอโหสิให้(เพราะผมสงสารแม่)
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 20 ก.ย. 54 เวลา: 15:13 น.
คนอย่างนี้ ต้องนอนคุกบ้าง ทำไว้เยอะ ส่งไปดัดสันดาน
คุณ: อยากรู้
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 26 ต.ค. 54 เวลา: 10:48 น.
มีอะไรคืบหน้าไหมอะ เล่า ๆ ๆ เร็ว หนีปายไหนแย้ว
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 15 พ.ย. 54 เวลา: 13:50 น.
ยังไม่มีอะไรคืบหน้าเลยครับ ไม่รู้ว่าอยู่ไหนแล้วเหมือนกัน ตำรวจทำงานไม่ทันกินเลย
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 15 พ.ย. 54 เวลา: 17:08 น.
ตอนนี้อยู่หัวหินครับ วันก่อนยังเห็นไปเผาศพเพื่อนมันที่วัดเลย ยังอยู่หัวหินครับ Confirm
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 6 ธ.ค. 54 เวลา: 12:37 น.
ขอบคุณมากครับผมที่แจ้งข้อมูล
คุณ: น้องท็อป หัวหิน
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 54 เวลา: 19:42 น.
จับมันให้ได้เลยน่ะ แรงเกิน 10 กะโหลกและ ดังถึงต่างจังหวัดเลย
คุณ: เกือบโดนหลอก
ความเห็นที่: 34  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 54 เวลา: 20:58 น.
ขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็น เจ้าตัวอยู่ไหนมาอ่านมั้ง แล้วเลิกทำกรรมทำเวรซะที
คุณ: ผู้เล่นแคม
ความเห็นที่: 35  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 54 เวลา: 22:25 น.
ผมคุยกะเค้าในแคมฟรอกล่าสุด ประมาน 1 อาทิตย์ เค้าอยู่ปรานบุรีคับ
ความเห็นที่: 36  โพสเมื่อ: 22 ก.พ. 55 เวลา: 15:15 น.
ตอนนี้ได้ข่าวว่า หมายศาลส่งไปถึงบ้านมันแล้วล่ะครับ คุณแม่เค้าบอกมา ในเฟสผม แล้วมันก็ยังลบแม่ ลบน้องมันออกจากการเป็นเพื่อนไปแล้ว เค้าติดต่อกันไม่ได้เลย สงสัยตายห่าไปแล้วมั๊ง ตำรวจก็ทำอะไรมันไม่ได้
คุณ: คนหัวหิน
ความเห็นที่: 37  โพสเมื่อ: 25 ก.พ. 55 เวลา: 21:26 น.
ตอนนี้ใช้ชื่อในเฟสบุคว่า ball teerawat ครับ ยังอยุ่ในหัวหินครับผม
คุณ: หห
ความเห็นที่: 38  โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 55 เวลา: 10:49 น.
คุณแม่ hi-tech มาก ใช้เฟสด้วย ผ่าน bb หรือ ipad ด้วยเป่า
คุณ: ซัน
ความเห็นที่: 39  โพสเมื่อ: 30 ธ.ค. 57 เวลา: 23:01 น.
คือตอนนี้เค้ากำลังหลอกขายมือถือในไลน์อะคะ
คุณ: มุก
ความเห็นที่: 40  โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 58 เวลา: 22:04 น.

ใช่ค่ะ โดนมากับตัวเลย จะมาหาเราที่บ้านด้วย ตอนนี้เราไปแจ้งความแล้วค่ะ @พี่โอ้เอ้ ราชบุรี ขอบคุณมากๆเลยนะคะที่ให้คำปรึกษา และให้ความช่วยเหลือ เป็นพี่ที่เคารพมากค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org