เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาบ้านเช่ารายเดือนไม่เกิน6500ด่วนครับ
กระทู้:  หาบ้านเช่ารายเดือนไม่เกิน6500ด่วนครับ  (อ่าน 733  ครั้ง)
คุณ: โจ็ก โพสเมื่อ: 3 ส.ค. 57 เวลา: 17:11 น.
หาบ้านเช่ารายเดือนครับ ขอแบบมี ห้องนอน จอดรถ ทำครัวได้ และไม่ไกลชุมชนมากเกินไป เช่าอย่างน้อย 1 ปี

ดูราคาประมาณ 6500 ครับ -+ ได้นิดหน่อย ตามความน่าอยู่

นอกเมืองนิดหน่อยได้นะครับ เข้าอยู่ได้ต้้นเดือน ก.ค.57

ติดต่อ 089-4828501 โจ็ก
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: Chaba Rooms
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ส.ค. 57 เวลา: 08:46 น.

www.facebook.com/ChabaRooms ที่พักเปิดใหม่ ห้องใหม่ ใหญ่ กว้างขวาง 30 ตรม มีระเบียงส่วนตัว เหลือห้องสุดท้าย 5000 บาท ต่อเดือน ค่าไฟ 9 บาท ต่อยูนิต ค่าน้ำ 15 บาท ต่อยูนิต สนใจเข้าดูห้องไดนะคะ ตรงข้าม รร สมอโพรง ซอย ชลประทาน26 ถนน เลี่ยบคันคลองค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ชบา รูมส์ 🌺
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 ส.ค. 57 เวลา: 09:39 น.

ภาพบรรยากาศจากห้องจริงคะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org