เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » [ หาบ้านให้เช่า ] หัวหินราคาไม่เกิน 10,0
กระทู้:  [ หาบ้านให้เช่า ] หัวหินราคาไม่เกิน 10,000 ครับ  (อ่าน 655  ครั้ง)
คุณ: เน็ท โพสเมื่อ: 15 ม.ค. 58 เวลา: 16:35 น.
ต้องการหาบ้านเช่าครับ เป็นบ้านเดียว อย่างน้อย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคาไม่เกิน 10,000 บาท/เดือน มีเฟอร์ครบ
เป็นระแวกบ่อฝ้าย หรือ คันคลองก็ได้ครับ แต่ขอไม่ไกลจากซอยบ่อฝ้ายมากนะครับ

ติดต่อ netzerodash.exe@gmail.com ได้ตลอดเลยนะครับ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: เน็ท
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 ม.ค. 58 เวลา: 16:39 น.
จะเป็น TownHouse ก็ได้นะครับ ระแวกหน้าวังหรือเข้าเมืองไปหน่อยก็ได้ครับ แต่ไม่อยากได้เมืองมากนะครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org