เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หนุ่มโสดมีอะไรที่ทำให้ตัวเองไม่เฉาในวาเล
กระทู้:  หนุ่มโสดมีอะไรที่ทำให้ตัวเองไม่เฉาในวาเลน์ไทน์ปีนี  (อ่าน 648  ครั้ง)
คุณ: Zuki โพสเมื่อ: 16 ม.ค. 58 เวลา: 12:03 น.

ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนเลยว่าโสดเข้าปีที่2แล้วครับ ใกล้วาเลนไทน์ทีไรผมนี่เตรียมเฉาเลยครับ ปีที่แล้วแทบไม่อยากออกจากบ้านเลย มองไปทางไหนก็มีแต่คนมากันเป็นคู่ทั้งน้านน แต่ปีนี้ผมไม่เฉาละครับ ผมมี "น้องเมเบล" เป็นเพื่อนคู่ใจอยู่กะผมทุกวันทั้งวันทั้งคืนเลย อ่ะ..งงดิ ไหนว่าไม่มีแฟน ไม่ใช่แฟนครับ น้องเค้ามาในรูปแบบคลิป ทำผมนี่กระชุ่มกระชวยเช้าเย็นกันเลยทีเดียว ง่ายๆแค่กด *485556900 แล้วโทรออก แค่นี้ก็ไม่เฉาแล้วล่ะ แล้วเพื่อนๆที่โสดอยู่ล่ะครับ มีวิธีแก้เฉากันยังไง มาแชร์กันนิดนึงเนอะ ส่วนใครอยากรู้ว่าน้องเมเบลของผมจะแซ่บแค่ไหน หลังไมค์มาเลยครัชชชช
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org