เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » "เพลิดเพลิน กับวันวาน" เพลินวาน หัวหิน
กระทู้:  "เพลิดเพลิน กับวันวาน" เพลินวาน หัวหิน  (อ่าน 4367  ครั้ง)
คุณ: หลับเพลิน โพสเมื่อ: 28 ม.ค. 53 เวลา: 17:33 น.

เพลินวาน แหล่งท่องเที่ยว ยอดนิยม ของหัวหิน เพลิดเพลินไปกับ บรรยากาศ ย้อนยุค วันวาน เก่าๆ ในอดีต เมืองแห่งความคลาสสิค

>> http://www.hua-hin.org/attractions/hua-hin_27.html

เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: n_n
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ม.ค. 53 เวลา: 16:00 น.
อยากไปๆ แค่เปิดประเด็นก็น่าไปละ ใครมี รีวิว ดีดี เข้ามาโพส แลกเปลี่ยนกันหน่อยนะคะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: oil
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 มี.ค. 53 เวลา: 20:23 น.
อยากไปมากค่ะถ้าไม่มีส่วนตัวแล้วมีรถประจำทางผ่าน ใหมค่ะ ขอบคุณค่ะ
คุณ: วันวาน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 มี.ค. 53 เวลา: 21:51 น.
ไปแล้ว ก็ดีนะ ได้บรรยากาศอีกรูปแบบนึง แต่ของแพงน่าดู
คุณ: 123
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 53 เวลา: 15:40 น.
ตัวโรงแรมฯอยู่ห่างจากทะเลมั้ย...
คุณ: tukky
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 13:32 น.
ไปเที่ยวมาแล้วสนุกดีเก๋ไปอีกแบบหนึ่งแต่ขอตินิดหนึ่งของแพงไปหน่อย
คุณ: aomseedza
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 20:09 น.
ไปมาแล้วประทับใจมากกับของเก่าๆที่เราไม่เคยเห็น แต่ของกินในนั้นแพงอ่ะ และเค้าไม่ให้เราเอาของกินเข้าไปด้วยนะ เวลาไปมีรถประจำทาง 2 แถวสีเขียววิ่งผ่าน แต่เราไปขึ้นแถวตลาดโต้รุ่งตรงธนาคารไทยพณิชย์มันจะมี 2 ฝั่งนะ ถ้ายังไงก็ถามคนขับล่ะกันจะได้ไปถูก ..
คุณ: tuy
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 22:28 น.
ถ้าเพื่อนๆคนไหนกำลังจะไปก็อย่าลืมไปทานเต้าฮู้นมสดนะคะ อร่อยมากๆเลย ทานแล้วไม่เหมือนกัร้านอื่นที่เคยทานเลย ราคาก็ไม่แพงด้วย เพื่อนๆไปทานกันนะคะ
คุณ: aomseedza
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 14:23 น.
ณ เพลินวาน
คุณ: 11
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:24 น.
ไม่เหนจามีรายเลยค่ะ เล็กด้วย สู้แบบอัมพวาไม่ได้เลยจิงๆ
คุณ: Beer Lover
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 29 มี.ค. 53 เวลา: 09:21 น.
ไปเที่ยวเพลินวานมาตั้งแต่ยังไม่เปิดด้านหลัง ตอนนี้ของแพงเกิ๊นนน แออัดไปด้วยผู้คนที่คอยแต่จะถ่ายรูปกันดูวุ่นวายมาก ๆ บรรยากาศสิ่งก่อสร้างที่สวย ๆ นั้นหมดค่าไปเลย เดี๋ยวนี้เสียค่าจอดรถอีก ยังดีที่ไม่เสียค่าผ่านประตู แต่ก็คงโดนบวกไปกับสินค้าที่แพง ๆ ทั้งหลายแล้วล่ะ เวลากลางคืนบรรยากาศดีหน่อยครับ ไม่แออัดมาก (แต่คืนศ-ส ไม่ต้องพูดถึง)ถือว่าเป็นสีสันของหัวหินอีกแห่งนึงเลยครับ ดึงดูดนักท่องเที่ยวได้ดีมาก (เฉพาะคนไทย)แต่ถ้าพัฒนาคุณภาพอาหารและลดราคาสินค้าลงซักหน่อยก็คงจะดีครับ แล้วถ้ามีป้ายบอกว่าเปิด 11 โมงปิด ?? โมงด้วยก็จะดีเพราะเคยไปช่วงสิบโมงคนยืนรอเข้าด้านในกันบ่นระงม
คุณ: รักหัวหิน
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 53 เวลา: 12:59 น.
เพิ่งไปมา ชอบนะ แต่ของแพงไปหน่อย
คุณ: หนูเล็ก
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 9 มิ.ย. 54 เวลา: 17:50 น.
ตั้งอยู่ที่ไหนไกลจากตัวหัวหินเยอะไหม
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org