เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » แนะนำร้านผลที่มีทุเรียนอร่อยมากก
กระทู้:  แนะนำร้านผลที่มีทุเรียนอร่อยมากก  (อ่าน 1213  ครั้ง)
คุณ: BB โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 54 เวลา: 21:44 น.

แนะนำร้านผลที่มีทุเรียนอร่อยมาก แม่ค้าบอกว่าเป็นทุเรียนจากสวนป่าละอู กินแล้วติดใจอยากไปซื้อมากินอีกอ่ะ
ที่ร้านเค้ามีผลไม้หลายอย่างให้เลือกนะ
ร้านอยู่เลยทางรถไฟขึ้นไปอยู่ซ้ายมือติดกับห้างจีอันตึ๊ง
ถ้าเพื่อนๆแวะไปหัวหิน ก็ลองมาชิมทุเรียนร้านนี้นะเราว่าอร่อยมากมาย
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: นวพรรษ ศรีโหร
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 มิ.ย. 54 เวลา: 13:23 น.
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ทุเรียนหมอนทอง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 มิ.ย. 54 เวลา: 22:38 น.
กินไม่ไหวหลอกครับ ทุเรียนโลละ120บาทอะ แต่เห็นเขาว่าอร่อยครับ มีเงินก่อนจะลองกินนะครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org