เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ขนมอร่อยที่เพลินวาน
คุณ: sun โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 22:34 น.
เพื่อนๆคนไหนที่ไปเพลินวาน อยากให้ลองไปทานเต้าฮู้นมสดดู อร่อยมากๆ เราเคยทานของที่อื่นพอมทานของที่นี่แล้วนะไม่เหมือนกับที่อื่นเลยอะเมื่อทานแล้ว อยากจะทานอีกซะงั้นอะ เย็น ชื่นใจอะ ราคาก็ไม่แพงด้วย แถมยังทานแบบทำกันแบบสดๆเลยอะ เพื่อนคนไหนไปก็ลองไปทานดูนะคะ แล้วจะติดใจคะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 22:49 น.
555+ ปังพะยะค่ะ ก็อร่อยนะ ไม่แพงด้วย 150 บาท เอง
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: sun
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 30 ม.ค. 54 เวลา: 17:31 น.
เต้าฮู้นมสดร้านนี้เค้าไม่ได้ขายเพลินวานแล้วคะแต่ร้านเค้าอยู่ที่เพชรบุรีถนน18เมตรนะคะ
คุณ: sun
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 มิ.ย. 57 เวลา: 12:12 น.
เพื่อนๆคนไหนที่ไปเพลินวาน อยากให้ลองไปทานเต้าฮู้นมสดดู อร่อยมากๆ เราเคยทานของที่อื่นพอมทานของที่นี่แล้วนะไม่เหมือนกับที่อื่นเลยอะเมื่อทานแล้ว อยากจะทานอีกซะงั้นอะ เย็น ชื่นใจอะ ราคาก็ไม่แพงด้วย แถมยังทานแบบทำกันแบบสดๆเลยอะ เพื่อนคนไหนไปก็ลองไปทานดูนะคะ แล้วจะติดใจคะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org