เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว เทวัญดารา หัวหิน
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:19 น.
เทวัญดารา หัวหิน มีชื่อเต็มๆ ว่า เทวัญดารา รีสอร์ท แอนด์สปา หัวหิน ตอนนี้ เป็นโรงแรมระดับ สี่ ดาว แล้วค่ะ การันตีได้เลยค่ะว่า ห้องพักและการบริการต้องประทับใจผู้ที่ได้ไปเยือนเป็นแน่ อันนี้ไม่ได้โม้ค่ะ หลายๆ เสียงที่ได้ไปมาเค้าก็บอกกันแบบนี้แหละ!
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:21 น.
ขอบคุณข้อมูล เวป pantip ด้วยค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:24 น.

ถึงแล้วค่ะ ด้านหน้าเทวัญดารา รีสอร์ท หัวหิน ขับรถเพียงแป็บเดียวก็มาถึงแล้วค่ะ ไม่ใกล้จากกรุงเทพมากนัก เทวัญดาราหาไม่ยากค่ะ ขับรถตามแผนที่ก็ถึงเลยค่ะ เอ๊ย!! ถึงรีสอร์ทค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/central/Prachuab/hotel/dhevan-dara-resort/map.html
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:36 น.

แบบห้องที่จะมาชมนี้ เป็นแบบ 2 Bedrooms Premier Pool Villa (2 Bedroom and Living Room Private Pool Villa) ค่ะ เค้ามีจักรยานไว้บริการด้วยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:43 น.

แบบนี้มีลักษณะเป็นแบบบ้านเป็นหลังค่ะ เหมาะสำหรับครอบครัวเป็นอย่างมากค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:46 น.

มาดูห้องแรกกันค่ะ เป็นแบบ 2 เตียงค่ะ (ไม่แน่ใจนะคะว่าเรียกว่า twin bed รึป่าว ใครทราบช่วยเสนอแนะเพิ่มเติมด้วยนะคะ)
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:48 น.

วิวห้อง เห็นสระว่ายน้ำค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:49 น.

ห้องนอน ห้องที่ 2 ค่ะ เป็น แบบ double bed (ไม่แน่ใจอีกเช่นกันค่ะ - -) ..เห็นห้องอาบน้ำกันมั๊ยค่ะ.. WoW!
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:50 น.

วิว สระน้ำเหมือนกันค่ะ
คุณ: ชอบไปห้วหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:53 น.

ห้องนั่งเล่นค่ะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:55 น.

ชม private pool กันค่ะ สวยดี..
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:56 น.

อีกรูปละกันค่ะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 10:58 น.

อ่อ มีครัวด้วยค่ะ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 11:00 น.

กองทัพเดินด้วยท้องค่ะ ไปชมอาหารเช้า ..น่ารับประทาานเชียว..
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 11:01 น.

หม่ำๆ
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 11:02 น.

มุมชา กาแฟ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 11:07 น.

เทวัญดารา รีสอร์ท หัวหิน เค้าปรับปรุงอยู่เรื่อยๆ นะคะ จนได้เป็นรีสอร์ทระดับ สี่ ดาว เป็นรีสอร์ทไม่ติดหาดนะคะ (ค่อนข้างไกลจากทะเลพอสมควรเลยทีเดียว) ชมข้อมูลเพิ่มเติม อัพเดทรูปภาพ รวมถึงจองห้องพักได้เลยค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/central/Prachuab/hotel/dhevan-dara-resort/
คุณ: oil
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 27 มี.ค. 53 เวลา: 19:46 น.
อยู่ใจกลางหัวหินหรือเปล่าค่ะแล้วราคาต่อคืนแพง หรือเปล่าค่ะ จะไปกับแฟนประมาณเดือนกรกฏาคม กำลังมองหาที่พักถูกๆอยู่ค่ะ คือว่างบประมาณไม่ เยอะน่ะค่ะ
คุณ: มาย
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 14 เม.ย. 53 เวลา: 15:46 น.
เเพงเปล่าค่ะกินเยอะจัง
คุณ: บ้า
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 14 เม.ย. 53 เวลา: 15:50 น.
บ้าจริง
คุณ: ziemlung
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 31 ต.ค. 53 เวลา: 15:07 น.
น่าไปจังเลย
คุณ: สตังค์น้อย
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 53 เวลา: 19:56 น.
เก็บเงินไว้ คนที่มีสตังค์น้อย ที่พักสำหรับคนมีสตังค์มากๆ ดูแต่รูปก้อพอแล้ว ให้คนที่มีสตังค์เค้าพักดีกว่า
คุณ: Sapim
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 7 ส.ค. 54 เวลา: 08:36 น.

ไปมาแร้วค่ะ สวยมาก ๆๆๆ เรย น่าอยู่ พิมไปอยู่ตั้ง 5 วันแหนะ 55
คุณ: Nonglek
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 18 ก.ค. 55 เวลา: 10:33 น.
มี voucher ห้องgarden pool villa ขอขายต่อ 2ใบค่ะ พอดีซื้อมาว่าจะไปanniversary แต่มีเหตุ ทำให้ไม่ได้ไปค่ะ ขอขายขาดทุนไปเลยคะ คืนละ 3,500 ถูกมากๆค่ะ. หมดอายุ มี.ย 56 ค่ะ สนใจติดต่อ คุณเล็ก 085 222-5335 ค่ะ
คุณ: เยี่ยม
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 27 ต.ค. 55 เวลา: 14:33 น.
คุณ: โบว์
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 27 ต.ค. 55 เวลา: 14:36 น.
ไปแล้วไม่อยากกลับเร็ว เลย แต่ต้องรีบกลับ เสียดายอ่ะ อยากอยู่นานๆ
คุณ: ann
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 28 ก.พ. 57 เวลา: 01:51 น.

อยากทราว่าอัตราค่าที่พักต่อคืนแพงมัยค่ะ เพราะว่าจะไปเที่ยวกำลังมองหาที่เที่ยวแต่ยังไม่มีที่พักเลย แพงมัยค่ะ
คุณ: Gladys
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 06:10 น.
The voice of ralnaiotity! Good to hear from you.
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org