เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หาที่พัก 2 คน ราคาปานกลาง
คุณ: แองจิ้ โพสเมื่อ: 10 มี.ค. 54 เวลา: 17:05 น.
อยากได้ ที่พัก 1-2 คน ราคาไม่แพงรวมอาหารใกล้ทะเล และที่เที่ยวช่วยติดต่อให้ทีค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: Fongie
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 23:25 น.
สนใจกอซอ รีสอร์ท มั้ยค่ะ พอดีซื้อ Voucher มาเมื่องานไทยเที่ยวไทยอ่าค่ะ แต่ไม่ว่างไปเลย ปกติราคาห้องอยู่ที่ 3,800 บาทค่ะ ซื้อมา 1,790 บาท จะขายต่อแค่ 1,000 บาทค่ะ สนใจสอบถามได้นะค่ะ พอดีไม่ว่าไปจริงๆค่ะTwT
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: Jeab
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 23:28 น.
Voucher ใช้ได้ถึงเมื่อไหร่คะ ขอทราบรายละเอียดใน voucher ด้วยค้่ะ
คุณ: Fongiie
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 23:34 น.
ใช้ได้ถึงสิ้นเดือนเมษายนนี้ค่ะ มีบัตรกำนันต่าอาหารให้เพิ่มด้วยอีก 200 บาทค่ะ
คุณ: Jeab
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 23:46 น.
เป็นห้องพักแบบไหนล่ะคะ พอดีมีเด็กไปด้วยก็เลยต้องถามรายละเอียดนิดนึงค่ะ vonalpin@gmail.com ค่ะ
คุณ: aska
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 มี.ค. 54 เวลา: 23:52 น.
ขอรายละเอียดมากกว่านี้ได้ไหม aska.pim@hotmail.com
คุณ: Fongiie
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 54 เวลา: 00:05 น.
ส่งรายละเอียดห้องพักไปที่อีเมลแล้วนะค่ะ ^^
คุณ: panny
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 54 เวลา: 22:32 น.

บ้านพักโสภาพิมพ์ค่ะ ห่างทะเลเพียง 30 ม. ตอนนี้มีบ้านหลังใหม่ เหมาะสำหรับ คู่รักหรือครอบครัวขนาดเล็กชื่อ บ้านโสภาเพลิน 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีครัวขนาดเล็ก พร้อมบริเวณนั่งพักผ่อนหย่อนใจ เป็นส่วนตัวค่ะ 081-9812388 คุณตุ่น www.sopapimhuahin.com www.facebook.com/sopapimhuahin tun2514@hotmail.com
คุณ: จู
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 มี.ค. 54 เวลา: 08:42 น.
สนใจเรื่อง voucher ค่า อีเมล caravagieo@gmail.com
คุณ: แป้ง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 19 มี.ค. 54 เวลา: 01:19 น.
อยากไปค่ะ ติดต่อยังไงค่ะ
คุณ: nattawoot
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 21 มี.ค. 54 เวลา: 00:25 น.
ไม่ทราบว่า voucher ขายไปหรือยังครับ ผมต้องการไปวันอังคารนี้ ต้องการด่วนครับ รบกวนติดต่อกลับที่นี่ครับ nattawoot_k@hotmail.com
คุณ: Torn
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 21 มี.ค. 54 เวลา: 15:34 น.
ถ้ายังอยู่ขอรายละเอียด voucher ด้วยคนครับ rider_torn@hotmail.com
คุณ: ฺBowl
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 21 มี.ค. 54 เวลา: 18:40 น.
ไม่ทรายว่า voucher ขายไปหรือยังคะ พอดีจะไปเสาร์ - อาทิตยืนี้อ่ะคะ ช่วยติดต่อกลับที่ azure_amor@hotmail.com ด้วยนะคะ
คุณ: เกด
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 54 เวลา: 08:48 น.
ขอรายละเอียดบ้างค่ะ จะไปช่วงสงกรานต์ยังหาที่พักไม่ได้
คุณ: เกด
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 54 เวลา: 08:50 น.
ลืมแจ้งเมล์ค่ะ sirisook_gate@hotmail.com ภาวนาให้ voucher ยังอยู่นะคะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org