เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ที่พักสวยๆที่หัวหิน เหมาะกับอากาศร้อนๆใน
กระทู้:  ที่พักสวยๆที่หัวหิน เหมาะกับอากาศร้อนๆในช่วงเวลานี  (อ่าน 1294  ครั้ง)
คุณ: Sala@HuahinGame โพสเมื่อ: 5 เม.ย. 54 เวลา: 15:59 น.

สวัสดีครับ
วันนี้คุณอยากพักผ่อน เหนื่อยกับการทำงานไหม มาพักผ่อนกับที่พักดีๆ สวยๆไหมครับ

ที่ ศาลา@หัวหิน เป็นโรงแรมกึ่ง Apartment ครับ ที่มี สิ่งมีอำนวยสะดวกครบ เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนต อินเตอร์เนต WiFi ที่จอดรถ ร้านอาหารอร่อยๆ

Sala@Huahin จึงเป็นที่พัก และ โรงแรมที่เหมาะสำหรับการพักผ่อนในช่วงเวลานี้ เพราะ มีสถานที่ท่องเที่ยวหลายแห่งใกล้กับ ที่พัก เช่น เพลินวาน ตลาดโต้รุ่ง น้ำตกป่าละอู วัดห้วยมงคลหรือ พระราชวังมฤคทายวัน

ตอนนี้ทางเราจัดกิจกรรมเล่นเกมส์เพื่อชิง รางวัลส่วนที่พักลด 5% และ Bag Tag จาก Sala@Huahin สวยๆ เมื่อตอบคำถามง่ายๆ แต่กติกาง่ายๆ ก็ได้รับส่วนลดไปแล้ว

มาร่วมเล่นเกมส์ ชิงส่วนลดที่พัก กับของรางวัลสวยๆ เก๋ๆด้วยกันนะครับ
คลิ๊ก แล้วกด Like เพื่อเล่นเกมส์ด้วยกันนะครับ :))
http://www.facebook.com/pages/Hua-Hin-Thailand/SalaHuahin-Games-to-Get-5-Discount/197303300309863

------------------------------------------
มาพักผ่อนด้วยกันนะครับ www.salahuahin.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org